Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin Proteus không virus

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin Proteus không virus

Sao mấy bản Proteus mà các bạn đưa link kể cả bản mới nhất 7.10 mình thấy đều có virus, sao các bạn cài được hay thế? Bạn nào có bản mới chạy trên win7 không có virus cho mình xin. Cám ơn rất nhiều!

Hoang_Ha_Proteus_7.8_SP2.rar
    bạn cài bản này đi, chạy cũng ok lăm.bạn lên google kiem coi cách cài protues 7.8 la co mà. Win 7 luôn đó

Comment

Cám ơn bạn binhcdt9b nhiều nhưng bản của bạn vẫn không thoát được virus. Nếu không phát hiện được bằng ct diệt nào thì bạn thử qăng lên YM.

Click image for larger version

Name:	VR.JPG
Views:	1
Size:	33.6 KB
ID:	1359380

Comment

Cái trình virus của bạn hoạt động quá nhạy kèm theo file Patch hoạt động như 1 virus nên nó phang là điều dễ hiểu.

Comment

Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết
          Cái trình virus của bạn hoạt động quá nhạy kèm theo file Patch hoạt động như 1 virus nên nó phang là điều dễ hiểu.
          khi down về xong khi giải nén thì tắt phần mềm diẹt virut đi. vì đó là file ***** nên hầu hết phần mềm diệt virut đều diệt
          caoson.vnatr@gmail.com
          Thiết kế mạch điện tử
          0914024690

Comment

Mình đã tắt AVG trước khi cài nhưng khi kích vào file exe vẫn không hiện ra bảng cài đặt.Kích mỏi tay luôn.cuối cùng thì delete luôn chứ sao. có ai có cách gì không?

Comment

Nguyên văn bởi thaipro107 Xem bài viết
              Mình đã tắt AVG trước khi cài nhưng khi kích vào file exe vẫn không hiện ra bảng cài đặt.Kích mỏi tay luôn.cuối cùng thì delete luôn chứ sao. có ai có cách gì không?
              file Patch hoạt động như 1 virus vì thế trước khi vào đường link để down bạn nên tắt chưuong trình diệt virut đi vì có một số chưong trình diệt virut có tường lửa sẻ phát hiệnviruts và chặn không cho download về máy nên bạn down về không có file c rack hay key đâu hoặc có nửa củng bị lổi thui
              ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

Proteus 7.6 SP4

Code:
                http://www.fshare.vn/file/T1Q32TKY0T/

Comment

tiên sư nó,cái BKAV pro nhà em dùng không cài được eagle,vừa mở lên nó xóa mất
                  cái BKAV pro này nó không cho tắt tạm thời mới khổ chứ!
                  Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
                  Keep moving forward...

Comment

Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
                    tiên sư nó,cái BKAV pro nhà em dùng không cài được eagle,vừa mở lên nó xóa mất
                    cái BKAV pro này nó không cho tắt tạm thời mới khổ chứ!
                    vậy bạn gở nó ra cài avast đi. avast dể sửa dụng lại biết nghe lòi nửa
                    ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhluong Tìm hiểu thêm về thanhluong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X