Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chết ???!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chết ???!!!

Có ai ở đó không , làm ơn trả lời cho tôi câu hỏi tại sao học có nghĩa là chết không ạ ?
    Last edited by linhmoi.vp; 16-07-2012, 13:48.
    email:

sao vây anh!

đừng căng quá chúng em mất nhờ

gmail_______thengoc323
    tel__________+84947015750
    mong nhận được sự chỉ bảo từ các bạn đồng nghiệp!

Comment

khó hiểu
      chả hiểu bạn hỏi cái gì nữa ???

Comment

Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
        Có ai ở đó không , làm ơn trả lời cho tôi câu hỏi tại sao học có nghĩa là chết không ạ ?
        theo em thì bác phải thêm từ không vào câu hỏi

Comment

NẾu câu đó là ngạn ngữ / danh ngôn thì chúng ta cần phân tích. Nhưng câu đó lại nghe không có lý chút nào!
          Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
          <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Lý do mấy hôm nay thời tiết nóng lực con người bất bình thường máu lên não bị gián đoạn nên con người có nhiều hành động khó hiểu phai không bác Tiến.
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

Sáng ra bác Tiến bị sao vậy nhỉ?
              các bác ạ.chữ ký của em đã thay đổi 1 chút,em thà Mất trước để Được sau,chứ Được trước để rồi Mất sau sẽ buồn nhiều lắm !!! cũng như ta cứ cho đi đã rồi sẽ được nhận về sau,như thế sẽ vui hơn...........(chắc tuần vừa rồi nghỉ làm vì con ốm,ở viện nhiều nên em bị "tẩu hỏa nhập ma")
              Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Mình không bi quan đâu . Mấy hôm trời nóng quá nên vẽ truyện để anh em chép gió cho hạ hỏa thôi mà .
                email:

Comment

Học không thì chết là phải....phải hỏi mới được...chứ học thì ai học chả được

Comment

bạn lập cái này làm gì, học nghĩa là chết là sao, ko hiểu
                    SĐt: 01238004961

Comment

Nguyên văn bởi mrbaosuper Xem bài viết
                      bạn lập cái này làm gì, học nghĩa là chết là sao, ko hiểu

ra tù rồi hả ku nick phụ kaka
                      email:
                      chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Có những thứ không học thì sống học thì chết.Chuyện là như thế này:Ở chỗ mình có hai bác nông dân không biết buồn việc gì tự nhiên đi học...cưa bom,hai bác tìm ở đâu chả biết được một quả bom khá to,rồi hai bác đem vào rừng cao su thực tập.Đoạn kết:Hai bác và quả bom đã"thổi"bay một khoảng rừng cao su...Người nhà hai bác tìm hai bác khắp mọi nơi,kể cả trên....cành cây,hai bác còn lại đúng một nhúm.Kết luận:Có vô khối"kiến thức"chằng nên biết hay học làm gì.

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                          Có những thứ không học thì sống học thì chết.Chuyện là như thế này:Ở chỗ mình có hai bác nông dân không biết buồn việc gì tự nhiên đi học...cưa bom,hai bác tìm ở đâu chả biết được một quả bom khá to,rồi hai bác đem vào rừng cao su thực tập.Đoạn kết:Hai bác và quả bom đã"thổi"bay một khoảng rừng cao su...Người nhà hai bác tìm hai bác khắp mọi nơi,kể cả trên....cành cây,hai bác còn lại đúng một nhúm.Kết luận:Có vô khối"kiến thức"chằng nên biết hay học làm gì.
                          Khiếp khiếp ! Không đến nỗi như bác nói đâu , chỉ đơn giản là : học đi đôi với hành => hành đi đôi với tỏi => tỏi đi đôi với tử => học = chết (tính chất bắc cầu mà) . Chẳng thấy hạ hỏa chút nào ,... chán ghê .
                          Last edited by linhmoi.vp; 17-07-2012, 00:37.
                          email:

Comment

Về tác giả

Collapse

linhmoi.vp Tìm hiểu thêm về linhmoi.vp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X