Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các anh hùng hảo việt nam đi đâu hết rồi?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các anh hùng hảo việt nam đi đâu hết rồi?

buồn quá quá các anh em ơi mới hôm nọ còn tếu táo đuà mất xe hôm nay mất thật.tinh thần suy sụp người đau như dần.vừa mới mua con xe ưave mới xong chưa kịp lắp còi báo động mang ra cảng làm bước vào 10 met quay ra mất xe .người ta tả lại là có một thằng cứ quấn xung quanh lẩm cẩm nên họ tưởng là bạn,song sau đó lẩm cẩm đi vào nó cứ lúi húi chắc là để kiểm tra khóa công tắc và cắt dây ổ khóa và nó ung dung đủn nhẹ xe là nổ máy người ta cứ trách lẩm cẩm sơ ý ở đây có tháng mất đến 3 4 xe .đành đi bộ đi báo công an họ ghi lại lời khai lưu vào lưu trữ. nhờ bọn xã hội chúng nó đòi nếu tìm được chúng nó đòi một nửa giá trị xe tháo hết đồ hỏi có đau xót không ước gì xe mình có bộ thu phát sóng của anh quế dương để tự đi tìm lấy,không có đủ tiền chuộc,chúng nó chuyển ra tỉnh ngoài mất rồi

Hết sức chia buồn cùng lẩm cẩm... Thôi đành tự an ủi: của đi thay người...
    Thật hạnh phúc cho tôi khi đi toàn những chiếc xe cà-là-gỉ, lại ở xa đô thị, nên ít kẻ gian. Cả đời không biết dùng đến khoá cổ xe bao giờ...
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Chà..chà...ý tưởng chống bọn "đạo chích" với tài sản của mình như thế nào nhỉ? Bộ cảnh báo trộm, chỉ khi nào có người lạ ngo ngoe đến gần nó "kêu gào" ầm ĩ lên mà lại đơn giản + nhỏ gọn, phù hợp cho sinh viên và mình không?

Comment

Chống đạo chích? quá đơn giản. Học theo các cụ.
        Ngày trước tui cũng hay bị mất đồ, mẹ tui thường mắng tui: may có cái nó dính vào người, không thì cũng mất nốt. nghĩ đi nghĩ lại ý tưởng này quá hay.
        Vậy để chống đạo chích, hãy dính tất cả vào người những cái có thể, OK?

Comment

Nguyên văn bởi lẩm cẩm Xem bài viết
          buồn quá quá các anh em ơi mới hôm nọ còn tếu táo đuà mất xe hôm nay mất thật.tinh thần suy sụp người đau như dần.vừa mới mua con xe ưave mới xong chưa kịp lắp còi báo động mang ra cảng làm bước vào 10 met quay ra mất xe .người ta tả lại là có một thằng cứ quấn xung quanh lẩm cẩm nên họ tưởng là bạn,song sau đó lẩm cẩm đi vào nó cứ lúi húi chắc là để kiểm tra khóa công tắc và cắt dây ổ khóa và nó ung dung đủn nhẹ xe là nổ máy người ta cứ trách lẩm cẩm sơ ý ở đây có tháng mất đến 3 4 xe .đành đi bộ đi báo công an họ ghi lại lời khai lưu vào lưu trữ. nhờ bọn xã hội chúng nó đòi nếu tìm được chúng nó đòi một nửa giá trị xe tháo hết đồ hỏi có đau xót không ước gì xe mình có bộ thu phát sóng của anh quế dương để tự đi tìm lấy,không có đủ tiền chuộc,chúng nó chuyển ra tỉnh ngoài mất rồi
          Chia buồn cùng bác , thằng bạn em cũng vậy, mất cảnh giác một chút là tụi nó "lượm" liền, cũng đang an ủi động viên nó đây
          Và con tim đã vui trở lại ....

Comment

Nguyên văn bởi pass Xem bài viết
            Chia buồn cùng bác , thằng bạn em cũng vậy, mất cảnh giác một chút là tụi nó "lượm" liền, cũng đang an ủi động viên nó đây
            chia buồn cùng bác! ở xóm em có một cha chưa biét mất đồ là gì, cứ để cửa cột cái xe bên mình mà ngủ trưa.....tụi giang hồ nó lượm liền không một dấu tích, chả xài cái khóa cổ loại xin ( tầm 1000K=1 chai), thía mà nó cũng lủm không tha

PS: em chỉ khâm phục cái tài mở khóa cổ xe không à.

Comment

Bây giờ tui thấy hiến pháp Mỹ có một cái quyền tối cao là người dân Mỹ được tàng trữ vũ khí là đúng .

Comment

Nguyên văn bởi cooloo Xem bài viết
                Bây giờ tui thấy hiến pháp Mỹ có một cái quyền tối cao là người dân Mỹ được tàng trữ vũ khí là đúng .
                sai rồi. Vũ khí là để chống cướp giật thôi. Trong trường hợp này không cần vũ khí, cứ ngồi kè kè trên cái xe thì chẳng mất đâu,

Comment

Nguyên văn bởi neo9x Xem bài viết
                  chia buồn cùng bác! ở xóm em có một cha chưa biét mất đồ là gì, cứ để cửa cột cái xe bên mình mà ngủ trưa.....tụi giang hồ nó lượm liền không một dấu tích, chả xài cái khóa cổ loại xin ( tầm 1000K=1 chai), thía mà nó cũng lủm không tha

PS: em chỉ khâm phục cái tài mở khóa cổ xe không à.
                  Hic, chắc sau vụ đó chả phải khóa xe vào vào cổ mà ngủ quá, khóa cổ xe không còn linh nữa rồi
                  Và con tim đã vui trở lại ....

Comment

Gài trái mìn vào chiếc xe .

Comment

Nguyên văn bởi cooloo Xem bài viết
                      Gài trái mìn vào chiếc xe .
                      Gài mìn hông xi - nhê!!! Tốt nhất là cài cuốn "Cười khi vắng vợ" của dtvn.net
                      Thằng trộm không cười thì cũng phải khóc...

Không bắt được thằng trộm đó thì chắc chắn thằng chủ điếc đặc
                      Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

Nói tóm lại là diễn dàn nên chuyển qua đề tài : "Khoá điện tử cho xe máy".
                        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Về tác giả

Collapse

lẩm cẩm Tìm hiểu thêm về lẩm cẩm

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X