Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm thế nào để kích chết Ram mà ko để lại dấu vết gi?...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm thế nào để kích chết Ram mà ko để lại dấu vết gi?...

Xin chào các bác...em chưa biết gì cả ...mong các bác chỉ dạy cho...
    Làm thế nảo để kích chết Ram mà ko để lại dấu vết gì nhỉ?...Xin cám ơn trước...

Người mới ?
    Chưa biết gì về điện ?
    Mong các bác chỉ dạy ?

Nội dung học thì hơi .... Hiểm đấy !
    Riêng bài đó mình tính cậu 10 triệu nhé ! Kèm luôn cả đồ để hành nghề đấy . Thời gian học chỉ nửa ngày thôi .

Bởi vì nó còn có tác dụng tới cả những thứ hàng mấy ngàn $ chứ không đơn thuần là thanh RAM mấy tăm ngàn
    Last edited by nguyendinhvan; 15-07-2008, 16:21.
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi mudientu Xem bài viết
      Xin chào các bác...em chưa biết gì cả ...mong các bác chỉ dạy cho...
      Làm thế nảo để kích chết Ram mà ko để lại dấu vết gì nhỉ?...Xin cám ơn trước...
      Trời đất ! "em chưa biết gì cả", mới vào nghề mà đã đòi học thứ gì ... ghê quá.

Nguyên văn bởi nguyendinhvan
      Bởi vì nó còn có tác dụng tới cả những thứ hàng mấy ngàn $ chứ không đơn thuần là thanh RAM mấy trăm ngàn
      Anh Văn nói đúng đó bạn. Hãy học hỏi những gì mang lại giá trị vật chất & tinh thần cho xã hội. Nếu bạn muốn "cứu" thanh RAM thì chắc chắn có người hỗ trợ bạn, chứ thế này thì ...

Thân ái.

Lan Hương

Comment

Bài này cần gọi cho bác Me ga Hẹc để điều về đội ngũ của bác ấy!!!!
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

he he ! anh bạn trẻ này nói chuyện ... cứ như mấy bài giật gân ở báo Anh Ninh ... " giết người mà không để lại dấu vết gì vậy " []
          Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Mới học mà chỉ toàn học những thứ để hại người thì làm sao khá được. "Xây" mới khó chứ "đập phá" thì dể cần gì học, mà cũng chẳng ai ủng hộ việc này cả.Diển đàn là để cùng trao đổi kinh nghiệm giúp nhau phát triển có ích cho xã hội, không phải giúp nhau phá hoại.
            Last edited by phienbinh; 15-07-2008, 13:11.
            Trên đường thành công, không có dấu chân của kẻ lười biếng.

Comment

sao bạn ko hỏi là có cách nào để kích Ram chết thành Ram sống ko. người ta muốn tốt ko đc ông này muốn phá thế kinh ? bó tay ?

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                Người mới ?
                Chưa biết gì về điện ?
                Mong các bác chỉ dạy ?

Nội dung học thì hơi .... Hiểm đấy !
                Riêng bài đó mình tính cậu 10 triệu nhé ! Kèm luôn cả đồ để hành nghề đấy . Thời gian học chỉ nửa ngày thôi .

Bởi vì nó còn có tác dụng tới cả những thứ hàng mấy ngàn $ chứ không đơn thuần là thanh RAM mấy tăm ngàn
                Có phải anh dùng xung cao tần định hướng vào con ram không?

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                  Có phải anh dùng xung cao tần định hướng vào con ram không?
                  Hic, lại có người định nghiên cứu "học hỏi" cách phá hoại đây.
                  Anh Văn nói thế là ý "làm khó dễ" với "tối kiến" về phá hoại có trí thức đây mà. Cao tần với định hướng gì ở đây ? chỉ cần 30 giây là con RAM "lên đường", nhưng cái đó chỉ để dành cho bọn xấu nó làm.

Khóa luồng này đi cho rồi, nếu không là em sẽ đâm đơn lên BQT diễn đàn kiện Mod đó.

Lan Hương.

Comment

Bạn (mudientu) oi cậu lên học làm cái gì mà nó có ích lợi thì chắc có nhiều người ủng hộ,chứ cậu học phá phách ko ai ủng hộ đâu.Mà tư tưởng của cậu thế là ko tốt.

Comment

Nguyên văn bởi lanhuong Xem bài viết
                      Hic, lại có người định nghiên cứu "học hỏi" cách phá hoại đây.
                      Anh Văn nói thế là ý "làm khó dễ" với "tối kiến" về phá hoại có trí thức đây mà. Cao tần với định hướng gì ở đây ? chỉ cần 30 giây là con RAM "lên đường", nhưng cái đó chỉ để dành cho bọn xấu nó làm.

Khóa luồng này đi cho rồi, nếu không là em sẽ đâm đơn lên BQT diễn đàn kiện Mod đó.

Lan Hương.
                      làm gì đến 30 giây. 1 s thôi.

Comment

Thường thôi mà, có gì mà các bác quan trọng hóa vấn đề nhể, giết RAM, ổ đĩa cứng hay mainboard chỉ để đem bảo hành thôi.

Cách thức thì như overclocker, bạn chủ thread chắc biết rồi chứ.

Comment

Hic, lại có người định nghiên cứu "học hỏi" cách phá hoại đây
                          Lan Hương đây à?
                          sao bạn ko hỏi là có cách nào để kích Ram chết thành Ram sống ko. người ta muốn tốt ko đc ông này muốn phá thế kinh ? bó tay ?

Theo tôi chính các bác nghĩ đen tối chứ không hẳn là người ta đang phá hoại đâu nhé.
                          tôi xin trích dẫn thế này
                          Chúng ta đều biết SoftIce là công cụ của hãng Numega viết ra dùng cho các programmer dùng để debug chương trình…Tuy nhiên nó được các *****er thế giớI dùng để ***** các phần mềm…SoftICE nó không phảI phần mềm viết riêng cho các *****er chúng ta đâu mà chính do chúng ta tìm được nó và sử dụng nó vào mục đích đen tốI đấy chứ. Không sao bản thân *****er là những ngườI rất nghèo, nghèo tiền, nghèo tình, nhưng chỉ có giàu duy nhất ở một lòng đam mê, luôn luôn tìm tòi khám phá…Thử hỏI nếu không có các *****er thì thế giớI IT đâu phát triển
                          hay:
                          khi nghiên cứu ra thuốc nổ, mục đích của người ta là dùng để phá đá, và người ta tạo ra súng để bảo vệ con người trước thú dữ, nhưng chính những con người đen tối lại dùng súng để giết người
                          Quay trở lại vấn đề nhé, tôi xin kể cho các bác nghe việc của tôi cũng liên quan đến thanh RAM đó, chuyện thật 100%
                          Tôi mua 10 cái máy tính, trong đó có 1 cái, hix, buổi sáng bật mãi chẳng được, cứ để ngâm điện khoảng 1 tiếng đồng hồ, bật lên là lại được. Vì vừa mới mua nên tôi mang cả cái case đi bảo hành (công ty máy tính Trần Anh), mang đến bộ phận kỹ thuật của công ty để kiểm tra (nhà tôi ở Thái Nguyên, đi xuống HN vào khoảng 9h sáng, trước khi đi tôi có thử bật đi bật lại nhưng nó không lên). Nhưng hỡi ôi, họ cắm vào và bật 1 phát ăn ngay, cho dù tôi có giải thích thế nào cũng không được, đành ngậm ngùi mang về (vì không mang theo tiền mua con RAM khác, ức chế).
                          Về nhà lại cắm máy vào thì nó chạy bình thường thật, đến sáng hôm sau thì "bệnh cũ tái phát", lại 1 lần nữa đi HN để bảo hành, thì trời ơi, cái khái niệm "ma làm" lại trở lại, nó lại bật 1 phát ăn ngay, tức mình tui yêu cầu bộ phận kỹ thuật nếu bình thường thì ghi bình thường, nếu lỗi thì ghi lỗi, và quay xuống gặp bộ phận kinh doanh: "hàng mới mua, đã kiểm tra, không thích cái này, đổi cho tôi cái khác, không đổi thì bán cho tôi cái khác", nhưng may mắn có cô bạn làm kinh doanh ở đó nên họ đổi cho cái khác, thế là hết hiện tượng "ma làm".
                          Nếu các bác trong trường hợp như thế thì có muốn 1 cách nào "đập chết" nó "hợp pháp" không? hay là để nó sống quặt quẹo? Luật nhân đạo của thế giới cũng có quy định cho ngành y mà !
                          hjx, đã thế 1 số người đầu óc đen tối lại đổi thẳng cho người khác "phá hoại" bằng chính suy nghĩ đen tối của mình.
                          tôi thấy chẳng ai đưa ra được giải pháp gì, mà nào thì 30s, nào thì 1s, nào thì 10 triệu đồng. (tôi cũng đang nghĩ xem làm thế nào "phá hoại hợp pháp" đây mà chưa ra)
                          Last edited by icetoheart; 15-07-2008, 16:24.

Comment

John Stuart Mill có nói rằng là trong một xã hội khi mà đại bộ phận trí thức tích cực và ham hiểu biết nhất lại không dám nói ra cái gì mà mình nghĩ, mà chỉ dám nói ra những cái gì mà người khác muốn nghe, thì cái xã hội đấy đang đi dần đên sự đồi bại.

Comment

Đồi bại thật ...

Nguyên văn bởi cooloo Xem bài viết
                              John Stuart Mill có nói rằng là trong một xã hội khi mà đại bộ phận trí thức tích cực và ham hiểu biết nhất lại không dám nói ra cái gì mà mình nghĩ, mà chỉ dám nói ra những cái gì mà người khác muốn nghe, thì cái xã hội đấy đang đi dần đên sự đồi bại.
                              Tôi chôn giấu bấy lâu ý nghĩ muốn kích cho mấy thanh RAM còn mới nguyên mà cứ "quặt quẹo" cho nó tốt lên, nếu không cần dùng thì cho bạn bè, hay bắt chứơc anh "baxangoc" tặng PIC, nay mình tặng RAM thì hay biết mấy.

Nhưng không dám nói ra, vì sợ người ta cho rắng "Lan Hương dốt tệ" hoặc nguy hiểm hơn là người ta nghĩ : "đồ hâm ...".

Nhiều người muốn nghe cái vụ "giết RAM dễ hơn cứu, chọn cái khó làm ... giề". Hay là nói ra "chiêu sát thủ" cho các "sát nhân" nghe thì coi bộ dễ được "cám ơn".

Thế này, chỉ cần uw vcmlsuind,xksnmlxhbnsm,sjhdn,lkjnhgkswm, thế là RAM "bay cao" mà không hề có dấu vết.

Nguyên văn bởi Cooloo
                              chỉ dám nói ra những cái gì mà người khác muốn nghe ... đang đi dần đên sự đồi bại.
                              Đồi bại thật.

Lan Hương.

Comment

Về tác giả

Collapse

mudientu Tìm hiểu thêm về mudientu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X