Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thu phí giao thông, các bác nghĩ sao??

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thu phí giao thông, các bác nghĩ sao??

Nghe nói 2013 bắt đầu thực hiện thu lệ phí giao thông <=> bảo trì đường bộ, các bác nghĩ sao?

(May em chưa mua oto chở đồ đi sửa TV )
    Chán ko buồn ký.

Nguyên văn bởi tho hoc viec Xem bài viết
    Nghe nói 2013 bắt đầu thực hiện thu lệ phí giao thông <=> bảo trì đường bộ, các bác nghĩ sao?

(May em chưa mua oto chở đồ đi sửa TV )
    Chết chết theo Mình ,,Anh Em ta phải tính thế nào lại đã chứ .Hết chính chủ xe ,,Lại chính chủ chó mèo ,,Bây giờ mà mua oto chở đồ đi sửa TIVI thì theo Mình Anh Em ta cố làm theo các cụ ngày sưa ,,Bắt mấy đệ sách đồ cho cũng được ,,,vì đệ chưa có thu nhập cá nhân cao ,Sau này đệ có thu nhập cá nhân cao rồi thì ta thải ,,,
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Lập 1 đội ám sát bác thăng thôi

Comment

thu phí giao thông ,tiền mô hôi nước mắt của dân đóng cho ba cái bon cai thầu xây dưng cầu đg ăn hết. nhà nước là công cụ để bon chúng moi tiền nhân dân cách hơp phát.
        việt nam vẫn thế đó em ơi. tham nhũng phải đứng nhất quả đất
        không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi hoangtien11 Xem bài viết
          Lập 1 đội ám sát bác thăng thôi
          cẩn thận với những phát biểu gây sốc kiểu này đó cụ non! chưa có tự do ngôn luận đâu, đừng có ......../

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
            cẩn thận với những phát biểu gây sốc kiểu này đó cụ non! chưa có tự do ngôn luận đâu, đừng có ......../
            Xin lỗi, do em hơi tức mấy cái luật vô lý do bác Thăng đưa ra nên ....

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
              thu phí giao thông ,tiền mô hôi nước mắt của dân đóng cho ba cái bon cai thầu xây dưng cầu đg ăn hết. nhà nước là công cụ để bon chúng moi tiền nhân dân cách hơp phát.
              việt nam vẫn thế đó em ơi. tham nhũng phải đứng nhất quả đất
              Gạo cứu trợ cho đồng bào lũ lụt chúng còn xơi, thì ai bảo không tham nhũng bác cứ mang đầu em đi trảm....

DĐ : 0984 334 368

Comment

chán việt nam quá, luôn miệng kêu dân chủ vì nước vì dân,nhưng toàn dân vì cán bộ chứ

Comment

Nguyên văn bởi saugiacmo Xem bài viết
                  chán việt nam quá, luôn miệng kêu dân chủ vì nước vì dân,nhưng toàn dân vì cán bộ chứ
                  dân chủ là đúng rồi !!! dân làm chủ dóng thuế nuôi nó ăn . Bởi vậy gọi là dân chủ ,,<chủ cho ăn>

Comment

Về tác giả

Collapse

tho hoc viec Tìm hiểu thêm về tho hoc viec

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X