Thông báo

Collapse
No announcement yet.

... Sao mất nút thanks!?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ... Sao mất nút thanks!?

Em cảm thấy nút thanks có ý nghĩa và "nghiêm túc" hơn nút like hiện tại. Còn khoản liên kết với facebook em không biết hay hay đỡ nữa..

mình cũng thấy nút thank rất hay,bài viết hay,các bạn giúp mình ,chỉ cần ấn thank là ok.lịch sự mà văn hóa .

Comment

mình thấy các luồng có bài hỏi đáp nên dùng nút thank, các luồng có tính chất thảo luận trao đổi thì dùng nút thích.

Comment

Nhiều người muốn có nút thank, để cám ơn người viết, để đánh dấu bài quan trọng đang theo dõi...
        Nhiều người dùng nút thank để quậy diễn đàn, những người này cũng thích nút thank.
        Tuy vậy, lại có người không thích nút thank, đơn giản chỉ vì họ không thích mà không có lý do. Rủi thay, người đó lại là adm kỹ thuật ?!
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

- có lẽ bạn min ấy thích tên nút ấy là "thích" bởi nó giống với facebook. tớ thì thấy đặt tên nó là "cảm ơn" có ý nghĩa hơn...
          - ví như tớ hông thích bạn ht... nhưng trả lời của bạn ấy giúp ích cho tớ thì tớ sẽ cảm ơn thôi chứ hông có thích, vậy là hông nhấn nút được rùi...

Comment

Về tác giả

Collapse

lvhn Tìm hiểu thêm về lvhn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X