Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mod bqviet.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

lâu dạo 1 vòng thấy chúng sinh loạn quá, thật sự thì mình đã kiểm chứng là gần đây các cơ sở làm PCB đều áp dụng 1 cái giá phụ trợ vô lý là độ khó pcb + linh kiện dán (lúc trước đặt main máy tính cũng ko có thứ này). Sống đôi chục năm trên đời này mình cũng ko cảm thấy ngạc nhiên về vấn đề này nữa bởi lẽ đói mới tham nhũng, đói mới mới đứng đường, đói mới có thứ thuế GTGT, đói mới có thứ giá xăng gần 25k/1 lít, và đói mới có....... thứ ko tiện nói ra. Vì thế anh em chia sẻ thì mình thông cảm, vì trừ phi Tàu nó cắm cờ Trung Quốc lên dinh Độc Lập thì hên xui chứ ko thì đời vẫn ko có gì thay đổi. Mong các tiền bối trình cao rộng lượng, bởi lẽ các anh em vào đây chia sẻ bởi lẽ kiến thức còn thiếu hụt nhiều, tình trường kém cỏi, có sao cứ bảo họ ngu này dốt nọ????. Nếu họ đạt trình cao chót vót thì họ thèm vác mặt vào điễn đàn này, mà chính bản thân của tiền bối đạt công lực như Ngô Bảo Châu chưa??? nếu ống Ngô Bảo Châu nói tiền bối dốt thì tiền bối có thấy vui ko??? (bảo đảm ổng ko nói vậy bởi lẽ ổng thượng thừa rồi). Box tâm tình nên đơn thuần chỉ là nơi tâm tình thôi, thấy ghét thì coi như chưa đọc, ko hà cớ phải miệt thị nhau. Chúc mọi người vui vẻ
    Nếu Tương Lai có thể dự đoán trước thì đó hoàn toàn ko phải là Tương Lai mà chỉ là sự Bịa Đặt.
    Bạn có quyền đầu tư cho Tương Lai nhưng chẳng có gì đảm bảo là nó sẽ trở thành Hiện Thực.

Comment

Hóng tý xem là chuyện gì :d
      Lý Thuyết Và Thực Hành
      Là Hai Đường Thẳng Song Song

Comment

Nguyên văn bởi Odette Xem bài viết
        . Vì thế anh em chia sẻ thì mình thông cảm, vì trừ phi Tàu nó cắm cờ Trung Quốc lên dinh Độc Lập thì hên xui chứ ko thì đời vẫn ko có gì thay đổi.
        Dù là box Tâm tình, chứ câu này xem ra không ổn rồi, ông hoahauvn2 ơi...
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Thế mới gọi là Việt lam . Việt lam mình làm ít thì rẻ , làm nhiều mới đắt . Lý do là .
          Làm ít thì làm bằng tay . Mà nhân công thì rẻ mạt . Người làm đâu có mất tiền mua ?
          Làm nhiều thì làm bằng tay không nổi , phải đưa vào máy tự động . Máy tự động thì đắt tiền, hàng trăm triệu , hàng tỉ đồng , phải tính chi phí , hao mòn , tiền lãi ... Bởi vì tiền máy phải mua bằng vốn lưu động . Phải tính lãi ngày , lãi tháng , lãi năm .
          Khác với bọn khoai Tây . Cứ cái gì cuả bọn nó ̀ làm bằng tay thì đều đắt tiền hơn làm bằng máy .
          Đời là thế đấy , có giỏi thì đổi đời cho giống bọn khoai Tây đi ! Tôi ủng hộ ! Khè khè !!!
          Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
          nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Cái cậu bqviet cũng nên tiếp thu ý kiến của mọi người, chứ không phải là mót mét gì đó mà kiêu căng.

Cty TNHH Ứng Dụng Phát Triển Công Nghệ ECAPRO

Comment

Nguyên văn bởi herrtien Xem bài viết
              Cái cậu bqviet cũng nên tiếp thu ý kiến của mọi người, chứ không phải là mót mét gì đó mà kiêu căng.
              Bác này nói hay thật, bqviet là Admin nhé, cao hơn Mốt, Admin là vua/ngọc hoàng/thiên chúa ở diễn đàn, có quyền sinh quyền sát bất cứ ai vì quyền lợi chung

Dù sao với em thì Admin của diễn đàn ta vẫn là một minh quân

Comment

đóng luồng này thôi ,ai đời mang thành viên trên diễn đàn ra bình luân

rồi thì mai mốt lại có vài cái thớt MOD HHTH , nguyen dinh van....... thêm rác chứ dc cái gì ???

Comment

Trước đây mình có chữ ký đại loại là: " Sau khi nhận thẻ phạt. Tôi chợt có mong muốn trở thành người có nhiều thẻ phạt nhất diễn đàn. Mấy thằng quản lý vớ vẩn thật "
                  => Sau đó được Mod tử tế nhắc nhở và chuyển thành không vơ đũa nữa : " .... Một vài thằng quản lý vớ vẩn thật ".
                  => Sau đó bỏ chữ ký luôn.
                  Giờ nghĩ thế này cho đơn giản, MK = Mặc kệ
                  Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

ồn ào quá.

facebook:

Comment

Nguyên văn bởi vungtau88 Xem bài viết
                      đóng luồng này thôi ,ai đời mang thành viên trên diễn đàn ra bình luân

rồi thì mai mốt lại có vài cái thớt MOD HHTH , nguyen dinh van....... thêm rác chứ dc cái gì ???
                      Vài cái thớt Mod... thêm rác.
                      Hay nhỉ.
                      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                        Vài cái thớt Mod... thêm rác.
                        Hay nhỉ.
                        Vui nè !! Thành quả ngọt ngào quá ! Núp đi bác ơi ,núp sau lưng em nè ! còn em núp sau mod NDV
                        Hay bác chuyển nghề thầy bói đi

Comment

Về tác giả

Collapse

superhieu1 Tìm hiểu thêm về superhieu1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X