Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch nạp minh tân tức không chịu nổi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
    1978 , tức là kém mình 10 tuổi . Tuổi đó phải cao thủ lắm rồi . Vậy mà mấy cái nhiễu bis vớ vẩn đó cũng kêu um thì sửa được cái chóe gì trong tv chứ ?
    Lạ thật !
    em tức là mua đồ đểu e tuổi cũng không phải là nhiều cũng không phải là it trình độ em có hạn thui.

Comment

1978 , tức là kém mình 10 tuổi . Tuổi đó phải cao thủ lắm rồi . Vậy mà mấy cái nhiễu bis vớ vẩn đó cũng kêu um thì sửa được cái chóe gì trong tv chứ ?
      Lạ thật !
      bác thông cảm thời thế thay đổi e làm điện tử xong chuyển sang điện thoại cả cưng lẫn mềm máy tính cũng đá theo thị trường buôn bán là chính và sủa cũng rất ham mê tìm tòi bác đừng nói vạytaats cả cũng vì bát cơm manh ao thui

Comment

Lạ thật !
        em không cao thủ như bác nhưng em cũng ít phải bê đi người khác sửa cho và cũng kiếm tiền bằng chính năng lực của mình đấy bác ah diễn đàn cũng để học ? và giao lưu già đến chết vấn phải học bác ah.

Comment

Về tác giả

Collapse

minhson1978 Tìm hiểu thêm về minhson1978

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X