Thông báo

Collapse
No announcement yet.

anh em ở huế sao không thấy tăm hơi đâu vậy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em ở huế sao không thấy tăm hơi đâu vậy

nỗi khổ cùa dân điện tử ở thành phố huế là,không tìm ra bạn,linh kiện không có mà còn đắt,nhiều lúc tìm không có,ví dụ con at89c2051 giá 27000 xỉu,còn hỏi con pic16f84 thì chủ quán hỏi con đó là con gì vậy,vì vậy tui đề nghị chúng ta phải làm cái gì đó để cải thiện tình hình này,mong các bác tham gia cho vui,tiện thể ở huế có những chổ nào bán linh kiện vậy cho tui biết với,tui đã ở đây từ khi lọt lòng mẹ đến nay 20 mà chỉ biết có mọt chổ là bên xuân lộc

ặc bác đang ở đâu vậy , tui cũng đang ở trong tình trạng như bác , hic 1 con 89c51 giá tới 30k .Nếu tui đặt mua ở hà nội thì cũng đúng giá nếu tính cả chi phí bưu điện .Do vậy mong các bác trên diễn đàn giúp đở

Comment

có gì bác liên lạc nhé

Comment

tui ở gần nhà thờ phú cam,có chi anh em mình gặp nhau bàn sự đời

Comment

nick tui đây,khi nào chát cho vui
          linhan222000

Comment

ok thui , nhưng đợi tui vào đó đã , a` ma` bạn ở gần nhà thờ phú cam à nghe wen gê

Comment

bạn cho địa chỉ đi bạn

Comment

Cho tớ tham gia với, em ở Huế, kiếm mãi không ra con LM3886, ra hỏi thì nó bảo con đó chỉ dùng trong nguồn thôi, em cũng bó tay luôn, các bác ở Huế ới nhau một tiếng có gì thắc mắc còn có nơi mà hỏi cho tiện.

Comment

Bạn nào cần loại gì thì lên tiếng nhé
                  Last edited by hlvhung; 04-08-2006, 16:23.

Comment

Chủng loại có phong phú không vậy bạn, mình đang tìm con OP275 không biết ở đó có không?

Comment

Hi,
                      Tui không ngờ ở Huế cũng có ngót nghét vài người là thành viên của diễn đàn, lâu nay tui tưởng rằng chỉ mình tui đơn độc ở thành phố này chứ. Nếu có dịp, hẹn các bác uống cafe nói chuyện chơi.
                      Thân ái.
                      Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
                      Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

híx , tui đang ở quê khi nào vào sẽ tới rủ bác uống cà phê rùi ta bàn chuyện à mà bác hard ở đâu vạy ta

Comment

Hi,
                          Tui đang sống và làm việc ở Huế, rất hân hạnh được gặp mặt các bác.

Thân ái.
                          Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
                          Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

Tôi cũng là một người ở Huế, và làm việc ở gần đường lý Thường Kiệt, nhưng ở đường này làm gì có quày bán linh kiện điện tử nào đâu, Theo tôi được biết thì ở đường Bà Triệu, có quày bán linh kiện cũng khá nhiều, nhưng bà chủ trẻ bán ở đó tính rất khó chịu!
                            Email:

Comment

Chào các bạn yêu thích điện tử ở Huế
                              Tôi là Vinh Hưng, 24/11 Lý Thường Kiệt - Huế.
                              Tôi cũng có nỗi khổ như bạn 123456 đã nêu trong mục này, vì vậy tôi quyết định đầu tư mua một số linh kiện thông dụng với mục đích là giúp mình và các bạn ở Huế có thể mua linh kiện với đúng giá và đúng chất lượng. Vì vậy, bạn nào cần loại gì thì vui lòng báo cho tôi biết để tôi lấy hàng về.
                              Ngoài ra, tôi có ý kiến như thế này: chúng ta nên thành lập câu lạc bộ của những người yêu thích điện tử ở Huế. Mục đích: gặp mặt, trao đổi kiến thức. Có thể gặp nhau vào chiều thứ bảy hay chiều chủ nhật. Các bạn thấy thế nào?
                              Cám ơn sự hợp tác của các bạn
                              Vinh Hưng

Comment

Về tác giả

Collapse

123456 Tìm hiểu thêm về 123456

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X