Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HCM - Cầm tìm mua còi hú chống trộm ( xe máy )loại nhỏ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• HCM - Cầm tìm mua còi hú chống trộm ( xe máy )loại nhỏ.

Bạn nào biết chỗ mua thì chỉ cho mình với. Hay bán cho mình cũng được. Mình ở quận 9

khong ai giup minh ah

Comment

Nguyên văn bởi phivu0681 Xem bài viết
      khong ai giup minh ah
      Còi hú bạn sài loại gì? Nếu sài loại 12v như xe công an hay cấp cứu. Cách nhanh gọn lẹ thì vào nhưng tiêm bán phụ tùng xe honda lớn mua. Cái còi đó có 80k à. Hú lớn lắm. xe công an hú sao nó vậy. Hình cái loa. Có 3 nút bấm, 3 kểu kêu khác nhau. Hú loại cấp cứu, Hú loại công dọn đường...! Bào đảm gắn vào xe ok luôn . nó chạy 100m vẫn còn nghe. Không thì nói là mua cái còi hú nhỏ bằng nhựa của mấy cái còi chống trộm khoảng 25k.

Comment

khong ai giup minh ah
        Bạn ở quận 9 thì trên đường lê văn việt, gần siêu thị bệnh viện 7A có tiệm Cường. kHÔNG THÌ CHẠY QUA Thủ đức. Chạy qua cầu ngang 1 chút nhìn bên tay phải có tiệm bán phụ tùng xe honda mình quên tên tiệm rùi. Nhưng khi chạy qua cầu ngang 1 chút là gặp. Tiện nằm ở tay phải. Bên tay trái là cây xăng lớn. Tiệm nằm đối diện cây xăng. Tiệm đó tuy nhìn bên ngoài nhỏ. Nhưng đồ gì cung có. Nó là tiệm bán đồ xe honda lớn nhất Thủ Đức, và rẻ nhất

Comment

Khu nhật tảo, chỗ bán phụ tùng xe cũng rất chi là nhiều
          Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
          Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Nguyên văn bởi minh sang 02 Xem bài viết
            Còi hú bạn sài loại gì? Nếu sài loại 12v như xe công an hay cấp cứu. Cách nhanh gọn lẹ thì vào nhưng tiêm bán phụ tùng xe honda lớn mua. Cái còi đó có 80k à. Hú lớn lắm. xe công an hú sao nó vậy. Hình cái loa. Có 3 nút bấm, 3 kểu kêu khác nhau. Hú loại cấp cứu, Hú loại công dọn đường...! Bào đảm gắn vào xe ok luôn . nó chạy 100m vẫn còn nghe. Không thì nói là mua cái còi hú nhỏ bằng nhựa của mấy cái còi chống trộm khoảng 25k.
            mình chicaanff kiu nhỏ nhỏ thôi. đủ thằng ăn trộm nó loạn lên được rồi
            còi chống trộm 25k này kiu to không ban . Bạn cho địa chỉ cụ thê được không.
            Tiện Cường Q9 có bán không.

Comment

mình chicaanff kiu nhỏ nhỏ thôi. đủ thằng ăn trộm nó loạn lên được rồi
              còi chống trộm 25k này kiu to không ban . Bạn cho địa chỉ cụ thê được không.
              Tiện Cường Q9 có bán không.
              Tiệm cường bán gì cũng có. Không biết có không nữa. Nếu bạn thấy khó kiếm. Vậy dùng kèn xe máy cũng được vậy. Kêu là cướp bỏ chạy rùi. Vì bữa trước mình có mua ngoài Thủ Đức Cái chống trộm chạm tay.Trong đó có con ic 14 chân bị xóa. Nó bán cái còi hú 25k. Cái cảm ứng 50k. Nếu tiệm Cường ko có. Bạn ra Thủ Đức. Ngay chợ Thủ Đức bạn hỏi người ta cầu Ngang ở đâu. Người ta chỉ à. Cây xăng cách cầu 300m. tiệm bán đồ đối diện cây xăng. < Vì tiệm cũ nó ngay chợ Thủ Đức tên 228 >. Sau này hòi thằng bạn, nó nói chuyển về chỗ đó. Nó chở mình đi mua mấy lần. Mình mua quên nhìn tên tiệm. Mình nghĩ chắc là nó lấy tên cũ

Comment

Tiệm cường bán gì cũng có. Không biết có không nữa. Nếu bạn thấy khó kiếm. Vậy dùng kèn xe máy cũng được vậy. Kêu là cướp bỏ chạy rùi. Vì bữa trước mình có mua ngoài Thủ Đức Cái chống trộm chạm tay.Trong đó có con ic 14 chân bị xóa. Nó bán cái còi hú 25k. Cái cảm ứng 50k. Nếu tiệm Cường ko có. Bạn ra Thủ Đức. Ngay chợ Thủ Đức bạn hỏi người ta cầu Ngang ở đâu. Người ta chỉ à. Cây xăng cách cầu 300m. tiệm bán đồ đối diện cây xăng. < Vì tiệm cũ nó ngay chợ Thủ Đức tên 228 >. Sau này hòi thằng bạn, nó nói chuyển về chỗ đó. Nó chở mình đi mua mấy lần. Mình mua quên nhìn tên tiệm. Mình nghĩ chắc là nó lấy tên cũ
                đối diện cây xăng là cái ga ra xe mà bạn. mình thấy 2 -3 tiệm sửa xe Honda lựng. Tiệm đó nằm cách cái gara xe mấy căng nhà vậy.

Comment

Tiệm bên thủ đức chuyển đi rồi bạn ơi. CÒn tiệm Cường thì không có bán.
                  Bạn mua lâu chưa!

Comment

Bạn mua lâu chưa!
                    Mua khỏang 3 tháng rùi

Comment

Bạn mua lâu chưa!
                      Bạn ở quận 9 là chỗ nào. Để tui chỉ cho

Comment

Bạn mua lâu chưa!
                        tui thi câu vô còi trên xe luôn. Chạy vẫn bóp còi bình thường.

Comment

Thủ đức còn 1 tiệm bán phụ tùng xe honda lớn nữa tên tiệm là: Ngk gần tiệm vàng Thanh Ngọc . NGK cách tiệm vàng Thanh Ngọc 1 căn nhà. Nếu ko biết. Ra tới ngã 5 Thủ Đức hỏi người ta

Comment

ở chỗ trường công thương. Tại chỗ cầu ngang là đường mình đi hoc áh. Mình học trường Vinatex á.
                            Tiệm vàng thanh ngọc nằm trên đường nào vậy. Chỗ đó có chắc là bán không.
                            Bạn hỏi lại cái địa chỉ mà bạn mua mạch chống trộm chuyển đi chỗ nào không.
                            Tại mình thiết kế thêm bóp thắng mở khóa. Nếu không bóp thắng mà mở khóa thì kèn kiu( tránh trường hợp mạch kia chị nhiễu haỵ chạm mass thì còn mạch này). Nên ngại gắng vào kèn xe lắm.
                            Mình coi nhiều clip bẻ khóa rồi. THằng ăn trộm không bao giờ bóp thắng trước khi bẻ khóa.

Comment

ở chỗ trường công thương. Tại chỗ cầu ngang là đường mình đi hoc áh. Mình học trường Vinatex á.
                              Tiệm vàng thanh ngọc nằm trên đường nào vậy. Chỗ đó có chắc là bán không.
                              Bạn hỏi lại cái địa chỉ mà bạn mua mạch chống trộm chuyển đi chỗ nào không.
                              Tại mình thiết kế thêm bóp thắng mở khóa. Nếu không bóp thắng mà mở khóa thì kèn kiu( tránh trường hợp mạch kia chị nhiễu haỵ chạm mass thì còn mạch này). Nên ngại gắng vào kèn xe lắm.
                              Mình coi nhiều clip bẻ khóa rồi. THằng ăn trộm không bao giờ bóp thắng trước khi bẻ khóa.
                              Trường công thương gần nhà mình nè. Vậy bạn xuống Phước Bình có 1 cây xăng. Cách cây xăng khoảng 5--->6 tiệm bán đồ điện gia dụng. Có 1 tiệm bán đồ phụ tùng xe honda tên < Tân Thành> Tiệm đó lớn nhất Phước bình bạn mua thử

Comment

Về tác giả

Collapse

phivu0681 Tìm hiểu thêm về phivu0681

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X