Thông báo

Collapse
No announcement yet.

<HN> - Tìm địa chỉ mua acquy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• <HN> - Tìm địa chỉ mua acquy

Chào các bạn!
    Mình đang tìm mua vài cái acquy khô 12V nhưng chưa biết chỗ nào bán mà chất lượng cũng như giá cả ổn ổn một tí. Các bạn ai biết bảo mình với

Nếu bạn muốn acquy, tốt nhất là dùng acquy xe máy ấy. Rẻ mà bền.Còn nếu kô bạn có thể ra chợ zời, rẽ vào lối có bán nhiều băng đĩa, đi tuốt vào cuối đường, tìm lỗi rẽ trái sẽ có mấy hàng bán acquy.

Comment

Trời, Accu thì phải xuống "phố Accu" chứ! Bác đi xuống đầu phố Hai Bà Trưng - phía gần Cửa Nam ấy. Tha hồ mà chọn, nếu Accu nước thì GS-là xịn nhất, còn khô thì em chẳng biết cái nào xịn nhất vì thấy cái nào cũng xịn cả. hè hè
      Nỏ biết chữ mần răng ký được??!! Thôi nhé.

Comment

Mình định làm ít đồ chơi dùng acquy nhưng ngại dùng acquy nước vì sợ rò rỉ axit. Ko biết các bác chơi robocon thì hay dùng acquy khô hay nước nhỉ

Comment

Nguyên văn bởi thangdt2 Xem bài viết
          Mình định làm ít đồ chơi dùng acquy nhưng ngại dùng acquy nước vì sợ rò rỉ axit. Ko biết các bác chơi robocon thì hay dùng acquy khô hay nước nhỉ
          Bác bảo thế nào là khô/nước? Em thấy mấy cục acquy "khô" mà ngoài vỏ toàn ghi Lead-Acid!!! Được cái bọn này được đóng chặt, quăng quật thoải mái khỏi sợ rò rỉ.

//Theo em hiểu thì acquy khô phải là loại Kiềm-bazơ.

Comment

Mình cũng ko rành về acquy lắm nhưng theo mình hiểu acquy khô là loại giống trong mấy cái đèn tích điện ấy, hình như trong nó ko có axit

Comment

bác cần dùng loại bao nhiêu AH, cần bác có thể qua chỗ em, chuyên cung cấp acquy, máy kích điện.
              E.Vương :0979588834
              Web: Ho dien|may kich dien|bo kich dien|kich dien|bo luu dien|sin chuan|sine chuan|bo bien doi dien|acquy|nap acquy|DC-AC|bo nghich luu| may luu dien|tich dien|may tich dien|UPS

Comment

Về tác giả

Collapse

thangdt2 Tìm hiểu thêm về thangdt2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X