Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đặt hàng!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi phttruc Xem bài viết
    Đây không dùng để phát tán tin nhắn rác mà dùng để kích sim thuê cho nhanh va tiện lợi. Bác thông cảm mình không phải là dân trong nghề nên có nhiều lúng túng, em mới biết đến diễn đàn hôm qua nên còn nhiều lúng túng. các bác thông cảm cho.
    Nếu chỉ cần chuyển VCC thôi thì nguồn cung cấp cho cả 32 sim là khônng đủ nên mới chuyển cả 4 chân.
    Đủ chứ sao không đủ hả bác, chỉ dùng 1 nguồn thôi, chuyển cả 4 chân mạch còn lằng nhằng hơn.

Đúng như bác Quế Dương nói, mạch giá nào cũng có, quan trọng là bác chấp nhận làm ở giá nào. Nếu bác thấy ok thì alo hoặc email cho em :

Sđt : 01229 201 750
    Email : inchinosevi@gmail.com

Comment

Bác cứ nhận làm phát tán tin nhắn rác đi
      kích hoạt cũng chẳng cần số lượng khủng thế , 30 bộ x 20s = 129600 tin nhắn một ngày, có vẻ khớp với mấy vụ phát tán sim rác bị bắt , các bác nhỉ. Nhưng em thấy phạt tiền vài triệu hay sao đó.

Comment

Cám ơn các bác đã quan tâm. Em đã tìm được người để đặt hàng rồi. Cám ơn các Bác

Comment

Cám ơn các bác đã quan tâm và giúp đỡ. Em đã tìm được nơi "đặt hàng" rồi. Cám ơn các bác.

Comment

ai xai` sim mà kích hoạt dữ thế nhỉ

Comment

Cái này CHINA bán nhiều mà, có cả chế độ tháo gỡ SIM nóng nữa. Nghiên cứu chi cho mệt. Mình biết thì anh Tính bên ASIA Solution có bán.

Comment

Về tác giả

Collapse

phttruc Tìm hiểu thêm về phttruc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X