Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Gửi BinhAnh

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Gửi BinhAnh

Sang tháng sau là dientuvietnam.net được 4 tháng tuổi, có khi BinhAnh thông báo một số anh em họp 1 buổi, vừa là để kỉ niệm , vừa là để trao đổi thêm về các vấn đề liên quan đến diễn đàn để diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn.
    Không biết ý kiến của mọi người thế nào?
    Càng biết nhiều càng thấy mình biết ít.

Ý kiến hay đấy - Tổ chức thêm trận nhậu hé ...
    Trùi " dạo này hở ra là thấy nhậu nên quen mồm " hic.
    --- Lâu lắm mới gặp bác ATYLA ngoại trợ , đang buôn điện thoại không kịp gọi đã đi đâu mất luôn . Hic
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong
      --- Lâu lắm mới gặp bác ATYLA ngoại chợ , đang buôn điện thoại không kịp gọi đã đi đâu mất luôn . Hic
      Vậy nên tổ chức vào chiểu thứ 7 hay chiểu chủ nhật tuần sau? địa điểm đâu là thích hợp nhỉ?
      Nên chăng, khoảng 1-2 tháng ta nhậu 1 lần?

Comment

Ý kiến hay quá , tui ủng hộ 100% ! Các bác mau định ngày đi , càng sớm càng tốt !!!!!

Comment

Nguyên văn bởi BinhAnh
          Vậy nên tổ chức vào chiểu thứ 7 hay chiểu chủ nhật tuần sau? địa điểm đâu là thích hợp nhỉ?
          Nên chăng, khoảng 1-2 tháng ta nhậu 1 lần?
          2 tháng 1 lần thì hợp lý hơn vì mọi người đều bận công việc cả.

Theo tôi thì chiều thứ 7 tuần sau gặp nhau tại ... nghĩ tí đã---> ra rồi:

1. Uống nước+ trao đổi, thảo luận tại 1 quán nước ở Hồ Ngọc Khánh(đối diện Đài truyền hình Việt nam)
          2. Uống bia + tranh luận tại quán bia A2----> Ngay bên cạnh

3. Thời gian : Thứ 7, 30/10/2005

Bắt đầu : 18h
          Kết thúc : Tùy tình hình.
          4. Kinh phí : CAMPUCHIA

Comment

Các bác ở Hà Nội có nhã hứng gặp nhau vui vẻ thì đến địa điểm, thời gian trên nhá. Bác ATYLA phụ trách vấn đề này hộ tui nhé.
            Các bác nhớ đến nhé: ATYLA, Minh Hablackmoon, Winter, Que Duong, Fangia,Trungkt, Bác Vân, ...càng đông càng vui

Comment

Ok, nhất định không say không về, mà phải tìm ra giáo chủ của Bia bang mới được.

Comment

Giáo chủ Beer bang

Ngoảnh đi ngoảnh lại đã là thứ 6 rồi, mai thứ 7, thời gian và địa điểm viết ở trên rồi. Các bác cứ y án mà đến thôi.

BinhAnh có vợ nên có thể hắn không ra sớm được, vậy tôi ra ngồi trước chờ vậy.

Có gì gọi điện thoại :

ATYLA 0904185743

Về giáo chủ beer bang, ngày mai ra đó rồi bầu cũng được nhỉ. Hi vọng anh em thu xếp được thời gian, càng đông càng vui.

Comment

Model

Nguyên văn bởi queduong
                  --- Lâu lắm mới gặp bác ATYLA ngoại trợ , đang buôn điện thoại không kịp gọi đã đi đâu mất luôn . Hic
                  Bác Quế Dương chụp ảnh trông đẹp trai ra phết, hôm đó tôi cũng vội , vả lại thấy bác buôn say sưa quá nên cũng không làm phiền nữa.
                  Hẹn mai gặp bác!

Comment

Tiếc quá, tớ lại là đệ tử của rượu bang! không sang tranh cử giáo chủ bang của các bác được. Thông cảm nhá!
                    The road ahead

Comment

- Cái này hay đấy. "thầy" Atyla ơi, em có được tham gia không, hay đại hội này chỉ dành cho các anh hùng hào kiệt. Em thấy các bác gọi toàn là những anh hùng tiếng tăm, các đệ tử mà đi thì cũng ái ngại. Hic
                      - Em ủng hộ nhiệt tình các buổi offline và 2 tháng 1 lần là rất hợp lý.
                      - Thật lòng em thấy các diễn đàn lớn thì các cuộc họp Offline là rất thú vị. Anh em biết mặt nhau, trao đổi trò chuyện, rút ra những kinh nghiệm thu được khi cùng nhau góp sức xây dựng dientuvietnam.net, bàn hướng phát triển điện tử VN sau này cũng như phát triển diễn đàn. Ngoài ra các anh hùng tiếng tăm trong giang hồ có thể truyền bá 1 chút kinh nghiệm gì đó cho các đệ tử.
                      - T7/30/10 trời ơi, em đang bận ôn thi, rồi còn đến môn mạng máy tính và truyền thông công nghiệp của "thày" ATYLA nữa, chắc không có vinh dự để tham gia đại hội để chọn ra giáo chủ beer bang mất. Chắc có lẽ để 2 tháng sau vậy. Vả lại đại hội lần này gấp quá, mai rồi mà mãi hôm nay em mới biết, Hic hic, chưa kịp chuẩn bị gì hết. Lần sau Admin thông báo rộng khắp "toàn cầu" cho anh em trong giang hồ biết và tham gia nhé, em sẽ tham gia.
                      - "Thày " Atyla ơi, tham gia đại hội rồi thì về tường thuật cho anh em xem trận "tranh hùng beer bang" của các anh hùng hào kiệt thế nào nhé. Chắc quyết liệt, cân tài lắm đây. Xong xuôi rồi thì "thày" bổ túc cho em ít MẠNG MT và truyền thông CN với nhé, để em đi thi đạt kết quả cao 1 chút. (Em sẽ nhắn tin.)
                      - Hic.. chúc đại hội thành công và chọn ra được 1 minh chủ beer bang xứng đáng nhất. Em vẫn thấy tiếc vì không tham dự được.

Comment

Beer bang và rượu bang

Nguyên văn bởi tinhthanthep
                        Tiếc quá, tớ lại là đệ tử của rượu bang! không sang tranh cử giáo chủ bang của các bác được. Thông cảm nhá!
                        Bang chủ của beer bang cũng là của rượu bang, bác không đi thì uổng rồi.
                        Hôm nay lại mát trời nữa. Nếu bác bận thì lần sau bác ra tranh cử nhé.

Comment

Tiếc quá nhỉ, nếu em ở HN thì xin 1 chức phục vụ trà thuốc cho các bác, ít nhất cũng được bữa nhâu no nê. He he...

Comment

Em đã soạn ra cái Điều lệ roài beer roài,gửi cho bác BinhAnh roài nhưng máy em die HDD nên mất.Ngại soạn lại quá.Các bác bầu bang chủ Beer bang đê em tham gia với.

Comment

Tui chẳng có chỗ nào chui vào hôm nay có cái rất hay hỏi các bác tí
                              Vcc, Vdd, Vss chúng ta dùng nhiều rồi
                              vậy tiếng anh của các cái này là gì nhỉ
                              Hiên ngang trước cửa trùng , Lạnh lung nhìn thời thế

Comment

Về tác giả

Collapse

ATYLA Tìm hiểu thêm về ATYLA

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X