Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Black book (Danh sách banned users + lý do)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vuongvanminh Xem bài viết
    Loại người đó trả lời làm gì cho tốn công, mang bực vào mình.
    Nguyên văn bởi vuongvanminh Xem bài viết
    Loại người đó trả lời làm gì cho tốn công, mang bực vào mình.
    - nói thật tớ thấy bạn itx nói ra những lời rất khủng khiếp với các thành viên, nhưng mà bạn ấy chỉ làm tổn thương được người tốt thôi, làm người tốt phát sợ mà tránh xa chứ kẻ xấu nó hông có sợ đâu. như tớ thì bạn ấy nói năng càng khó nghe tớ càng thích trêu chọc cho nó xứng đáng với cái lời bạn ấy phát ngôn. chứ tớ hông có hơi đâu đi trêu những người nghiêm túc và tôn trọng mọi người nhe bạn, ngoài đời tớ có khi còn bận rộn hơn các bạn ấy chứ...
    - tớ ghi nhận sự ủng họ của bạn vvm với bạn itx ở góc độ bạn ấy đang rất bực bội mà tớ cũng có phần (hehe, giận đến mức cho rằng ai đó bênh vực tớ nữa, cười đến rụng răng mất) ; nhưng cũng rất phê bình khi bạn ấn nút cảm ơn bài phát biểu hết sức hồ đồ khó nghe của bạn ấy 1 cách bừa bãi vô trách nhiệm như vậy, làm vậy là bạn đang hại bạn ấy ko dao đó...
    - định tâm sự thêm nữa với bạn itx nhưng thôi, chỉ sợ bạn ấy nghĩ vớ vẩn giận dỗi tớ rùi hờn oan luôn cả diễn đàn sau đó bỏ đi thì tớ sẽ rất áy náy, hông biết bạn ấy thích kẹo gì để tớ mua đền nhỉ, à có khi bị tiểu đường thì sẽ khó tìm kẹo hông đường đây...
    - lời kết: đây là hồi âm cuối cùng của nick này. nên dừng ở đây thôi vì có vẻ chuyện vớ vẩn chẳng có gì này đơn giản nhưng đằng sau nó là cả 1 vấn đề lớn hơn, 1 cốc nước đã đầy thì sớm muộn nó cũng tràn, có điều tớ ko muốn làm cái giọt nước gì đó, tớ yêu cái diễn đàn này hông muốn ai bỏ đi đâu hết dù tốt xấu đúng sai thế nào cũng ok hết, chứ ko phải là kẻ phá hại hay spam gì đó đâu. ôi tớ đang ấm ức chết đi được, bị bạn itx band mất mấy cái nick rùi, thôi band thêm cái này nữa cho bạn ấy hả giận, chắc tớ phải ăn thêm mấy bát cơm tối nay mới đỡ bực hehe mình viết văn hay ghê đọc muốn phát khóc đây này..

Comment

• Các cậu cử tương lai không phân biệt được đâu là mạch logic, đâu là mạch tương tự,... Sau này ra trường lại làm quan to chưa biết chừng.
      Ví dụ như luồng này nằm ở box "Kỹ thuật mạch logic":
      http://www.dientuvietnam.net/forums/...-opamp-211431/
      Và ngược lại.
      Và nhiều lắm...
      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• nhờ mod kiểm tra bài này. http://www.dientuvietnam.net/forums/...88/#post909687

Comment

• Thử đọc tiếng "Tây"
          Nguyên văn bởi saydequen01
          The chj co lam kve
          Dịch là:
          - Thế chỉ có làm bvệ (= bảo vệ),
          - Thế chị có làm kve (= ca-ve),
          - Thế chị (chỉ) có làm không về,
          ...
          Theo adm, cái nào đúng?

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
            Thử đọc tiếng "Tây"
            Dịch là:
            - Thế chỉ có làm bvệ (= bảo vệ),
            - Thế chị có làm kve (= ca-ve),
            - Thế chị (chỉ) có làm không về,
            ...
            Theo adm, cái nào đúng?
            Bqv nghĩ nát óc vẫn không luận nổi nghĩa của dòng chữ viết bởi thành viên saydequen01, vậy thì phải tiễn thôi ...
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• Nguyên văn bởi itx Xem bài viết
              Admin xem lại cách viết, viết như vậy thì thành ra các mod itx, Queduong, VVP.... phạt thẻ là do bực tức cá nhân ? forum cần có vài thành viên chuyên đi trolling cho vui ?
              Trong forum bất kỳ cái thẻ nào đưa ra cũng có lý do rõ ràng, không cớ gì chỉ admin mới có.
              Forum nên cho hiển thị rõ ràng các thẻ mà từng thành viên nhận được cùng lý do rõ ràng để ai cũng có thể thấy.
              Tránh gây hiểu lầm và tiếng xấu cho những mod đang làm việc, đóng góp và cung cấp kiến thức không công cho diễn đàn.
              Tôi cũng đồng tình việc hiển thị rõ ràng thẻ phạt và lý do bị Mod nhắc nhở.Có thể việc làm đó gây phản ứng ở một số thành viên(thiểu số)nhưng rất nhiều thành viên khác sẽ biết lý do vi phạm để không mắc lỗi,diễn đàn là mạng xã hội,phạt thẻ ẩn như vậy khác nào"nói thầm"với người phạt,với hàng ngàn thành viên.Mod có đủ thời gian nhắc nhở từng người không?Thứ 2:Tôi đề nghị Admin mở lại Box"Điện tử dân dụng"như cũ không thể vì một vài thành viên cẩu thả bị Mod NDV phạt thẻ,rồi kêu ca kiếu nại mà Admin khóa Box lại như vậy,gây phiền hà cho thành viên khác khi muốn vào Box này.Box của Mod NDV quản lý thì Mod NDV phải chịu trách nhiệm về những việc làm của mình.

Comment

• Chỉ người không biết sử dụng diễn đàn thì post nhầm.
                3 box lớn trong Điện tử dân dụng (ĐT truyền hình, ĐT gia dụng và Điện thanh) hiện giờ đều đang nằm ngay ở "Top 10 Stats". Click vào đó là được ngay.

Có nhiều người cố ý post nhầm: đề tài thuộc box này lại post sang box khác, khi đó có phân loại box thì cũng vô nghĩa.
                Nếu các mod lưu ý thì việc chuyển bài sang box đúng chuyên ngành, hoặc chuyển vào thùng rác, chỉ mất 10s.

Comment

• Không quan tâm đến nội dung post, mà quan tâm mấy cái này có làm nặng diễn đàn hay không:
                  http://www.dientuvietnam.net/forums/...c-tiep-211567/

Comment

• "Người ô danh" đang đi rải quảng cáo:
                    Xem Hồ Sơ: nguoiodanh - Điện tử Việt Nam

Comment

• Rải quảng cáo
                      Xem Hồ Sơ: suadennet - Điện tử Việt Nam

Đây nữa ạ:
                      http://www.dientuvietnam.net/forums/...aztrea-329323/ xem chữ ký
                      Last edited by HTTTTH; 08-12-2014, 23:57.

Comment

• 1. Em xin đi học kế toán, theo lời của anh này:
                        Xem Hồ Sơ: caubesieunha - Điện tử Việt Nam

2. Quảng cáo liền tay:
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...gia-re-211799/

Và:
                        3. Bán ý kiến tư vấn để lấy 100k:
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...at-nay-211773/
                        Last edited by HTTTTH; 13-12-2014, 12:00. Lý do: Thêm thông tin

Comment

• Nguyên văn bởi xeltek Xem bài viết
                          đây là những hành động của nhưng kẻ vô học không biết được bố mẹ dạy dỗ thế nào mà dám chê cả một tập thể lớn như bkav các bác đọc ở đây sẽ thấy những kẻ vô học đó...
                          Mấy cái quote chẳng ăn nhập gì với câu hỏi, mà có vẻ nhằm giới thiệu, quảng bá cho trang diễn đàn "codientu" hoặc quảng bá cho bkav.

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                            Mấy cái quote chẳng ăn nhập gì với câu hỏi, mà có vẻ nhằm giới thiệu, quảng bá cho trang diễn đàn "codientu" hoặc quảng bá cho bkav.
                            Bqv nán lại xem vụ này thêm vài ngày.
                            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
                              Bqv nán lại xem vụ này thêm vài ngày.
                              Có gì đâu anh. Chẳng qua là có kẻ thích chỉ trích cá nhân với em thôi mà. Nói người khác vô học.??? Không biết ai mới là kẻ vô học. Bác cứ xem ip là biết liền ai dùng acc đó. Và cùng cái ip đó có bao nhiêu acc??? Mấy tay thật quá rảnh đó mà bác.

Comment

• Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
                                Có gì đâu anh. Chẳng qua là có kẻ thích chỉ trích cá nhân với em thôi mà. Nói người khác vô học.??? Không biết ai mới là kẻ vô học. Bác cứ xem ip là biết liền ai dùng acc đó. Và cùng cái ip đó có bao nhiêu acc??? Mấy tay thật quá rảnh đó mà bác.
                                Vậy một máy nhiều người sử dụng thì sao cậu kid?

Comment

Về tác giả

Collapse

opendoor2507 Tìm hiểu thêm về opendoor2507

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X