Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thêm công cụ bookmark cho diễn đàn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thêm công cụ bookmark cho diễn đàn

Hiện nay các mạng xã hội đã rất phổ dụng ở Việt Nam, và nhiều thành viên có nhu cầu chia sẻ thông tin , các bài viết hay trên diễn đàn qua dạng bookmark trên các mạng xã hội này.

BDH đã đưa vào thử nghiệm công cụ bookmark mà các bạn có thể thấy ở đầu mỗi bài viết :

Khi đưa chuột qua các bạn có thể lựa chọn chia sẻ bài viết trong gần 200 mạng xã hội được cung cấp.

Mong các bạn sẽ thấy công cụ này có giá trị .

em thấy bây giờ các thành viên đa số là sử dụng máy cá nhân lên mong BQT thêm vào cái lệnh nhớ mật khẩu đăng nhập luôn cho nó tiện (diễn đàn đã có chức năng nhớ tên đăng nhập nhưng chưa có chức năng nhớ mật khẩu), nhiều lúc vừa đăng nhập vào điễn đàn, không may sao đó tắt cái trang của diễn đàn đi khi mở lại thì lại phải nhập pass mệt lắm.

Comment

Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
      em thấy bây giờ các thành viên đa số là sử dụng máy cá nhân lên mong BQT thêm vào cái lệnh nhớ mật khẩu đăng nhập luôn cho nó tiện (diễn đàn đã có chức năng nhớ tên đăng nhập nhưng chưa có chức năng nhớ mật khẩu), nhiều lúc vừa đăng nhập vào điễn đàn, không may sao đó tắt cái trang của diễn đàn đi khi mở lại thì lại phải nhập pass mệt lắm.
      Chức năng này là của trình duyệt, chứ không phải của diễn đàn :-)

Comment

Nguyên văn bởi lequyduong Xem bài viết
        Chức năng này là của trình duyệt, chứ không phải của diễn đàn :-)
        thì BQT có cách nào mà làm cho nó nhớ luôn được pass đó, em thấy trong yahoo hay là cái trang nhaccuatui.com nó cũng có chức năng tự nhớ pass, chỉ cần dăng nhập 1 lần là lần sau không cần nữa

Comment

Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
          thì BQT có cách nào mà làm cho nó nhớ luôn được pass đó, em thấy trong yahoo hay là cái trang nhaccuatui.com nó cũng có chức năng tự nhớ pass, chỉ cần dăng nhập 1 lần là lần sau không cần nữa
          BQT chịu bạn ạ, bạn nhấn chọn chức năng remember password của trình duyệt nhé :-) Còn nếu muốn lưu session để không cần phải đăng nhập lại, thì diễn đàn đã có option cho bạn chọn rồi đó.

Comment

Từ khi diễn đàn có thêm tính năng hiển thị các bài viết mới kể từ lần đăng nhập trước, việc quản lý đỡ công đi rất nhiều. Cảm ơn admin kỹ thuật.
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

hỏi chút

cac ban ah? t moi hoc dt ! co giao co cho bai ve nha : tim 1 so linh kien ky thuat so co ve so do chanva so do nguyen ly ma t k tim dc ban biet chi gium t voi.
              omline
              ^o^

Comment

Hiện nay các mạng xã hội đã rất phổ dụng ở Việt Nam, và nhiều thành viên có nhu cầu chia sẻ thông tin , các bài viết hay trên diễn đàn qua dạng bookmark trên các mạng xã hội này.

BDH đã đưa vào thử nghiệm công cụ bookmark mà các bạn có thể thấy ở đầu mỗi bài viết :

Khi đưa chuột qua các bạn có thể lựa chọn chia sẻ bài viết trong gần 200 mạng xã hội được cung cấp.

dạng bookmark là gì hở các bác?
                nó dùng làm gì và sử dụng như thế nào ạ?
                em ko biết, mong các bác chỉ giúp

Comment

Dùng để share ra các trang thông tin cá nhân hả bác admin

Comment

sao mấy ngày nay em không thấy công cụ bookmark hiển thị nữa vậy, nó mất tiêu đâu rồi ấy.

Comment

bạn ơi! diễn đàn mình đã có công cụ tìm kiếm trong diễn đàn chưa nhỉ
                      giá như có công cụ tìm kiếm sẽ tiện hơn! để tìm bài viết liên quan ấy mà!

Comment

Về tác giả

Collapse

lequyduong Tìm hiểu thêm về lequyduong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X