Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thác mắc,nhờ mọi người giải thích?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thác mắc,nhờ mọi người giải thích?

Sáng nay em lên diễn đàn,không hiểu sao tất cả những bài viết của em đều mất nút "cảm ơn",không biết có phải em"phạm quy" hay bị thẻ phạt gì đó không mà em không thấy thông báo ở hộp thư?Mong mọi người giải thích giùm!!!em cảm ơn.
    Click image for larger version

Name:	ab.jpg
Views:	1
Size:	79.5 KB
ID:	1411129
    Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

bài viết của bạn thì bạn không nhìn thấy nút cảm ơn là phải rồi, còn mọi người thì vẫn nhìn thấy.
    chẳng lẽ lại tự mình cảm ơn mình à

Comment

uh,cảm ơn bạn nhé,tại mình không đăng nhập nick nào nên nhìn thấy như vậy,thấy lạ lạ,vào thử cái nick này nhìn thất bình thường.thank

Comment

Sory ! Tiện đây các bác cho E hỏi : Nick của E Am_ic bị hiện tượng vẫn đăng nhập + xem hình tải file OK nhưng ko thể tham gia gửi bài mới + tham gia trả lời các bài trong DĐàn ...Cái này là lỗi DĐ haydo e "dính chưởng" gì các bác nhỉ ? ( E kiểm tra thì thấy mình trong sạch đấy chứ )

Comment

Nick vẫn bình thường. Diễn đàn cũng bình thường. Có thể phần mềm máy tính có trục trặc gì đó. Bạn thử dùng vài trình duyệt web khác nhau, xóa cache.
          Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
            Nick vẫn bình thường. Diễn đàn cũng bình thường. Có thể phần mềm máy tính có trục trặc gì đó. Bạn thử dùng vài trình duyệt web khác nhau, xóa cache.
            E dùng máy nhà + Cty . win7 +XP ,IE + firefox .......+ đã làm như bác hd vẫn ko đc bac a
            Attached Files

Comment

Bạn dùng luôn cái nick am_ic_2 đi.
              Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Về tác giả

Collapse

kehuydiet092 điện tử Tìm hiểu thêm về kehuydiet092

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X