Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thông báo về việc thay đổi của dientuvietnam.net

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thông báo về việc thay đổi của dientuvietnam.net

Trong thời gian qua, diễn đàn được xây dựng trên nền phpbb nên có nhiều hạn chế và có một số lỗi. Bởi vậy chúng tôi quyết định chuyển sang VBB thể theo yêu cầu và góp ý của các thành viên.
    Trong quá trình chuyển đổi, không khỏi tránh khỏi một số thiếu sót, vậy rất mong các bạn hợp tác với ban quản trị diễn đàn để khắc phục một số lỗi khi chuyển đổi:

-Lúc chuyển sang vbb các thành viên bị reset avatar(hình đại diện), vậy mong các thành viên chọn lại avatar của mình.

-Một số bài viết mới và các thành viên đăng ký từ 11h30 ngày 26-8-2005 đến 3h ngày 29-8-2005 sẽ bị mất, rất mong các bạn post lại. Các bạn xem tại: http://dientuvietnam.net/indexx.php để lấy nguồn bài viết từ đó. Chúng tôi vẫn lưu các bài viết của các bạn tại đó.

Trân trọng kính báo!

Một số bài viết từ "11h30 ngày 26-8-2005" đến "3h ngày 29-8-2005" vẫn được lưu tại:
    http://dientuvietnam.net/indexx.php

Rất mong các bạn copy -->paste lại các bài viết đó.
    Chúng tôi chân thành cảm ơn.

Comment

em thấy giao diện này đẹp hơn và nhìn sướng mắt hơn
      hehehhehe
      Thích cái Banner quá
      --------------------------------------------------------------
      Bán các loại UPS Online công suất từ 1KVA đến 800 KVA và Accu cho UPS + Ôtô
      --------------------------------------------------------------

Comment

Một số bài trước 26/8 bị mất ảnh kèm theo.

P/S: Liệu bản vBB này là xin hay ... => cẩn thận với công ước Berne.

Comment

Chỉ sau một thời gian ngắn, khi diễn đàn đã đi vào ổn định, em sẽ dùng bản xịn, bởi vây anh yên tâm.
          Một số ảnh trước ngày 26/8 bị mất, nhưng vẫm còn lưu ở cơ sở dữ liệu cũ, em khoang 100 ảnh. Em sẽ từ từ add thêm vào, 1 tuần là hoàn tất hết anh ạ

Comment

Các tiện ích mà VBB dõ dàng là hơn hằn của PHPBB. Củ nhìn các diễn đàn đang mọc lên mà xem, toàn dùng VBB hoặc Inviboard...

Comment

hi' hi' chứ ko phải Php bảo mậ kém , sợ hack local nên thay đổi sang vbb cho an toàn
              sorry
              Professional Digital Genset & Hydraulic Furukawa ,Tamrock RockDrill
              email:
              forum : gensetvietnam.forumvi.com

Comment

Về tác giả

Collapse

Admin Tìm hiểu thêm về Admin

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X