Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách đảo chiểu qya của động cơ ba pha

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Ban chi can dung 2 con khởi dộng tu, 02 nut bam trai, phai dao chiêu dong co, 01 nut dung khan la chay mát toc roi.
    Ban ve minh co nhung khong biet post len nhu nao
    /

Comment

Nguyên văn bởi trong_tul Xem bài viết
      các bác ,và anh, chị chỉ cho em cái mạch này có đúng ko nha , không đúng thì nhờ các bác sửa lại mạch nha
      Bạn có thể xem hình đính kèm.

Comment

Đây là hình lược đồ "Đảo chiều quay động cơ không đồng bộ ba pha".
        1. Dùng contactor.
        2. Dùng cầu dao đảo.
        Chúc bạn thành công!

Comment

Nguyên văn bởi PUMANEW Xem bài viết
          Tôi gửi kèm bản vẽ hướng dẫn cách đảo chiều quay của động cơ 3 pha bằng cầu dao đảo chiều
          Bác cho em hỏi cái cầu dao đảo chiều nay có điều khiển mềm được không Ý EM LÀ CÓ DÙNG PHẦM MẾM ĐK ĐƯỢC KHÔNG Mong bác chỉ giáo THANK

Comment

Nguyên văn bởi nguyenthuong Xem bài viết
            các anh cho em hỏi một tí nhé ở đâu có bán lọai timer hẹn thời gian khoảng 3 tiếng sáng 3 tiếng sau tắt tuong tự như vậy giá cả là bao nhiêu.
            Chú thích:dùng cho 40 bóng mỗi bóng 9w bóng đèn huỳnh quang và nếu biết hơn có thể cho mình biết ngoài dùng contactor đ.khiển còn có thể thay thế cái nào rẻ hơn để điều khiên timer không nếu có có thể gởi cho mình sơ đồ mạch nhé.Cho mình cảm ơn trước
            Bác ở đâu tôi chỉ chổ cho bác mua, mà nếu có hứng thú thì bác làm luôn một bộ mà xai cho đã nhá.

Comment

ai co tai lieu tap lenh cua PLC zen omron bang tieng viet cho minh xin voi

Comment

Mình muốn tìm hiểu mạch điều khiển ( chiều quay và tốc độ) của động cơ điện một chiều. Bạn nào biết chỉ gium. Xin chân thành cảm ơn.

Comment

-bạn tìm đọc cuốn nào viết về chỉnh lưu ấy tấ cả đều dụa vào đó cả mà

Comment

cho em hỏi các phương pháp đảo chiều động cơ 3 pha.roto lồng sóc mong các anh giúp em. Thanhs!

Comment

Về tác giả

Collapse

trong_tul Tìm hiểu thêm về trong_tul

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X