Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chủ đề và luật thi Robocon 2013

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi ckd_speed Xem bài viết
    Bạn học BKĐN mà bạn thất bại trước đầu đất thì bạn là đầu gì????
    Đừng sỉ nhục người khác như thế. Xem lại mình đi anh bạn trẻ
    coi lại cái clip đi rồi hãy nói. BKDN không thua. chỉ có bọn lạc hồng đi mua chuộc trọng tài thôi. chạy tiền để đc thử sân nhiều hơn. đổi luật đổi kiểu sân thi đấu. nên đi quốc tế có bao giò chơi lại đc đâu vì ko mua chuộc đc trọng tài không phá sân đc. nhưng năm nay lạc hồng sẽ đi vào dĩ vãng với một ý tưởng thiết kế kém hiệu quả. chắc trường hết cm nó tiền rồi. vẫn bán đc 2 bọ cho thằng cao đẳng nghề dắc lắc kia mà. Mình thấy ngoài bách khoa tp HCM đi thi thì vô địch quốc tế chứ mấy trường khác không ăn thua. bkdc của bkdn dấu cũng ko dc gì. lạc hồng đi 4 năm thì như cục shit vì mọt số lý do trên.

Comment

• Nguyên văn bởi cogaihalan Xem bài viết
      Có bác nào suy nghĩ cơ cấu bắn mầm lên mặt trăng năm nay chhưa ạk??
      Căng đấy!
      Sao lại im thế mình vào đây chủ yếu khuấy động tinh thần mà AE BKĐN đâu hết rồiii
      năm nay tổ chức ở ĐN(sân nhà) cố gắng lên nào các bạn ơi!!!
      BKĐn vô địchhhhh
      mình chém wá mong các bác lượng thứ
      BKDN dã bắn đc mầ lên mặt trăng. ngày thi đấu đầu tiên đã có "green planet"

Comment

• Nguyên văn bởi clapzen Xem bài viết
        coi lại cái clip đi rồi hãy nói. BKDN không thua. chỉ có bọn lạc hồng đi mua chuộc trọng tài thôi. chạy tiền để đc thử sân nhiều hơn. đổi luật đổi kiểu sân thi đấu. nên đi quốc tế có bao giò chơi lại đc đâu vì ko mua chuộc đc trọng tài không phá sân đc. nhưng năm nay lạc hồng sẽ đi vào dĩ vãng với một ý tưởng thiết kế kém hiệu quả. chắc trường hết cm nó tiền rồi. vẫn bán đc 2 bọ cho thằng cao đẳng nghề dắc lắc kia mà. Mình thấy ngoài bách khoa tp HCM đi thi thì vô địch quốc tế chứ mấy trường khác không ăn thua. bkdc của bkdn dấu cũng ko dc gì. lạc hồng đi 4 năm thì như cục shit vì mọt số lý do trên.
        Chán mấy chú quá, đọc không hiểu ý anh à?

Comment

• BK 4 (BK Tp.HCM) vô địch hehe đập chết mấy thằng LH điiii

Comment

Về tác giả

Collapse

Rock32 Tìm hiểu thêm về Rock32

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X