Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xe tư hành

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xe tư hành

cac bac cho em hoi ti nha gio em moi chan uot chan rao tham gia vao robocon chi cho vui thoi nhung em thich lam .
    ngat noi gio moi hoc vdk nen con nhieu bo ngo khi viet chuong trinh cho robot
    nhung de don gian nen em chi viet chuong trinh cho mot xe tu hanh thoi
    nhung ma ko duoc ? chac la chua quen voi cach lap trinh cho robot
    xe tu hanh chay theo mot duong thang khoang 5m thi gap mot duong re trai (hoac phai)va chay trai (hoac phai )2m va cung gap mot re trai (hoac phai ) xe re trai hoac phai roi chay 5m nua roi dung .doan duong thu hai nay co the khong phai la 5m ma bat ki khi nao let duong line thi dung
    co dung cam bien do duong
    hinh duong chay cua xe tu hanh

bạn nên viết tiếng việt có dấu, diễn đàn có bộ gõ, VNI và TELEX kết hợp, đọc bài của bạn rất khó hiểu và không rõ ràng.

Chúc vui
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

xin lỗi anh f nha tại vì em củng mới nên đã làm mọi người không hiểu .thế này nhé em đang thực hiện làm một xe tự hành dùng 4 cảm biến hai để bám vạch và hai để dò vạch ngang khi đến chổ cua thì xe tự động cua 90 trái hoặc phải
      và khi hết đường line thi xe dừng em chưa hiểu cách lập trình cho nó xin anh giup em và có thể cho em vài chương trình mẩu như thế này để em tham khảo cảm ơn anh trươc
      anh có thể gởi qua mail cho em robinson020185@yahoo.com

Comment

Bác nào có kinh nghiệm về làm xe tự hành tránh vật cản tư vấn cho anh em với???
        Quang Nhat
        ---------------------------------------
        Yahoo :quangnhat85ls
        Mail :
        Nhận thiết kế và ép nhựa cho đồ điện tử

Comment

Về tác giả

Collapse

cuong Tìm hiểu thêm về cuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...