Thông báo

Collapse
No announcement yet.

WINCC dùng trên win Vista 32bit(Win ban quyền)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• WINCC dùng trên win Vista 32bit(Win ban quyền)

Hiện nay em đang có con laptop dùng win vista ban quyền, mà em lại đang cần dùng đến wincc,bác nào biết có phiên bản nào dùng trên hệ điều hành này ko?Giúp em với,em đang cần gấp,em đang làm đồ án liên quan đên wincc mà.
    Nếu bác nào có mà ở HN thì cho em địa chỉ em đến copy với nhé.
    thanks các bác rất nhiều

ko ai giúp mình ah.chán quá

Comment

wincc v7, tìm tại đây
      www.plc.net.ru
      hay
      http://forum.vndownload.org/showthread.php?p=48221

chúc thành công

Comment

Cái link mà bạn Khongai đưa đó là bản PCS7. Để cài được trên Vista bạn sử dụng WinCC phiên bản mới nhất hiện tại là WinCC v7.0 SP1 tại đây:

Comment

Nguyên văn bởi anhthang Xem bài viết
          Cái link mà bạn Khongai đưa đó là bản PCS7. Để cài được trên Vista bạn sử dụng WinCC phiên bản mới nhất hiện tại là WinCC v7.0 SP1 tại đây:
          bản của Khongai mình vẫn cài đc mà.linhk đó mình download thử rồi.về cài chạy rất ổn

Comment

Các bác ơi giúp e với. E cài ban Wincc 7.0 này mà không được. E dùng Win vista bản quyền bản home. Khi bắt đầu chạy nó cũng báo là chưa được cài "microsoft message queuing ". E down mai ma không được. Có đọc được cái này trên mạng nhưng cho XP.
            (vào trong controlpanel >add &remove program> add&remove windows componets > chọn Message Queuring> đưa đĩa windows vào > Netx là xong!
            ).
            Bác nào đã cài cái này trên vista rồi giúp e với. Thank các bác nhiều.

Comment

Theo như mình biết thì WinCC 7.0 chỉ hỗ trợ Vista business hoặc ultimate thôi bạn
              e-mail:

Comment

Bạn xem file đính kèm để có đầy đủ thông tin hơn nhé!!!

Attached Files
                e-mail:

Comment

Có bạn nào biết cách cài step 7 và win CC flexible trên Win7 không? chỉ dùm mình với

Comment

ai gặp lỗi Message Queuing khi cài wincc tren win7 thì giúp mình với nha

Comment

Có bạn nào biết cách cài step 7 và win CC flexible trên Win7 không? chỉ dùm mình với.

Comment

bay gio la trung thu nam 2013...ak, minh vua moi biet den WinCC 7.0[/B](3.17 Gb) do anh em mạng chia sẻ..hi vọng sẽ có ích. không chắc được là vì tùy mỗi bản Win(xp hay win 7,v.v.v) link mình kiếm được nhờ google đây (trong trang đó có hướng dẫn rất ch tiết và cung cấp link MEDIAFIRE ĐÀNG HOÀNG) :https://hoangtuxudua.wordpress.com/author/hoangtuxudua/
                        LINK TAI VE ĐÂY: My Files

Comment

Về tác giả

Collapse

macminh Tìm hiểu thêm về macminh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X