Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Cần giúp đỡ] Giải thích cơ chế điều khiển trượt (Sliding mode control)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Cần giúp đỡ] Giải thích cơ chế điều khiển trượt (Sliding mode control)

Hiện tại em đang tìm hiểu về điều khiển trượt (Sliding mode control) trong ĐKTĐ, có anh nào đã tìm hiểu và làm về đề tài này rồi thì giải thích giúp em với, em đọc sách mà nó nhiều thứ liên quan quá không nắm được bản chất

Bác nào quan tâm thì vào cùng trao đổi nhé

Híc, không ai giúp nhỉ

Comment

cũng đang làm về đk động cơ bằng SMC mà khó hiểu quá. Thầy vứt cho đống tài liệu tiếng anh bảo về đọc mà trình độ thì hạn hẹp nên....

Comment

Nguyên văn bởi mrlong_pro Xem bài viết
        cũng đang làm về đk động cơ bằng SMC mà khó hiểu quá. Thầy vứt cho đống tài liệu tiếng anh bảo về đọc mà trình độ thì hạn hẹp nên....
        Bác có tài liệu gì của thầy hay chia sẻ em đọc với

Comment

hôm qua lên thư viện trường kiếm được luận văn thạc sỹ của thầy trong trường đọc giờ cũng đỡ lo. hehe.
          Để lại mail mình gửi tài liệu cho. Nhưng nói trước là tài liệu tiếng anh nha. Còn khi nào lên trường cop cái luận văn thạc sỹ kia thì chia sẻ sau

Comment

mấy a có tài liệu phần điều khiển trượt up lên mọi người dùng chung nhé

Comment

cũng đang cần ai có tài liệu cho mình với nhé Dpuong@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi mrlong_pro Xem bài viết
                hôm qua lên thư viện trường kiếm được luận văn thạc sỹ của thầy trong trường đọc giờ cũng đỡ lo. hehe.
                Để lại mail mình gửi tài liệu cho. Nhưng nói trước là tài liệu tiếng anh nha. Còn khi nào lên trường cop cái luận văn thạc sỹ kia thì chia sẻ sau
                Chào bạn ! cho mình xin tài liêu với..
                mail mình đây nhờ bạn share dùm,
                huynhhiep0405@gmail.com

Comment

xin tài liệu

chào bạn, mình hiện cũng đang nghiên cứu đồ án 2 về SMC, bạn gửi cho mình với nhé
                  phamtranminhtien@gmail.com
                  cám ơn bạn trước

Comment

Hiện tại em đang tìm hiểu về điều khiển trượt (Sliding mode control) trong ĐKTĐ, có anh nào đã tìm hiểu và làm về đề tài này rồi thì giải thích giúp em với, em đọc sách mà nó nhiều thứ khó hiểu quá :'(

Comment

Về tác giả

Collapse

khuyenbk LH: 01234515796 Mail: esc.automation@gmail.com yahoo: pcbhust Tìm hiểu thêm về khuyenbk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X