Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PLC5 with Rslogix5 and Rslink of AB 4 rum

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Quên mất tôi mới copy RSLogix lên máy chủ để anh em cần thi copy nhé:
    Cac ban vao ftp://202.93.156.26 user/pass: hoant/123456
    File .iso 483MB đấy

Comment

To bác Rslogix5 :
      Về phía tài liệu của PLC5, tài liệu bằng ELish thì có rất nhiều, các bác có thể down ở trên mạng, còn tài liệu tiếng việt thì tôi có dịch được một bản, nhưng mà là tác phẩm đầu tay nên sơ sài làm, ko giám post lên vì các bác đọc xong em sẽ thấy xí hổ lắm ...........
      Bác có thể cho tôi xin file dịch của bác đựoc không, cây nhà lá vườn lo gì, miễn là giúp ích được cho bà con.
      nếu chiếu cố được, bác gửi cho tôi vào hoant@vinashin-media.com nhé. Cám ơn bác trước.

Comment

Nguyên văn bởi hoahym Xem bài viết
        Quên mất tôi mới copy RSLogix lên máy chủ để anh em cần thi copy nhé:
        Cac ban vao ftp://202.93.156.26 user/pass: hoant/123456
        File .iso 483MB đấy
        Tải phần mềm không được bác ơi. Giúp tôi với. Còn file ***** thì làm sao để dùng được, xin bác chỉ giúp em với. Em đang cần dùn RSLogix để nghiên cứu logic mờ vì nó tích hợp sẵn nhưng mà bản demo thì không dùng phần này được. Rất biết ơn nếu đượ giúp đỡ.

Comment

RSlogix5

mình củng đang xài no dây củng hay đấy nhưng chỉ dùng off line thoi chứ ở nhà máy mới online được .mình port lên cho các bác thử xem nhé
          không gì là khó cả kiên trì là được. chúc thành công
          file cài đặt tới 30 mb nên ko up được bác nào chỉ cách mình up nha

Comment

Nguyên văn bởi moserose Xem bài viết
            Tải phần mềm không được bác ơi. Giúp tôi với. Còn file ***** thì làm sao để dùng được, xin bác chỉ giúp em với. Em đang cần dùn RSLogix để nghiên cứu logic mờ vì nó tích hợp sẵn nhưng mà bản demo thì không dùng phần này được. Rất biết ơn nếu đượ giúp đỡ.
            Vẫn chạy vù vù mà bro

Comment

Moi nguoi down tot ma cac bac

Comment

Còn bác nào co RSLogix5000 ban V15,V16 ko ? Hay có tài liệu nào về Contrologix5x hay Compaclogix ko ? Share cho mình với .
                Thanks nhiều . Tiengiang10@yahoo.com

Comment

Các bác cứ vào:

http://plc.net.ru/

Tha hồ mà tìm

Comment

Chào bác Rslogix5.
                    hiện tại mình đang băt đầu nghiên cứu PLC AB. hiện mình đang cần tài liệu cũng như sự chia sẽ kinh nghiệp về PLC AB. nếu có thể bác gởi cho mình xin tài liệu về RSlogix5000, Rslogix500, Rsview32 (tiếng việt và tiếng anh). hiện mình có key của AB dùng cho Rslogix500 và cố cả mater key. cùng một số phần mềm Automation khác có cả key. nếu bác cần mình gởi tặng.
                    Email: quangkhai75@gmail.com
                    hy vọng có dịp trao dổi cùng nhau.

Comment

Gửi các bác tài liệu về SLC500 và RSview 32.
                      Attached Files

Comment

Cám ơn bác Jap_td03 đã gởi cho mình. bác có SLS 5000 kg? có cho mình nhé.
                        hiện bác có cần phần mềm hay key Automation nào khác không? nếu cần thì nêu tên mình có sẽ gởi tặng lại.
                        email: quangkhai75@gmail.com

Comment

Rsview32;117180]Cám ơn bác Jap_td03 đã gởi cho mình. bác có SLS 5000 kg? có cho mình nhé.
                          hiện bác có cần phần mềm hay key Automation nào khác không? nếu cần thì nêu tên mình có sẽ gởi tặng lại.
                          email:quangkhai75@gmail.com

Comment

Rsview32;117180]Cám ơn bác Jap_td03 đã gởi cho mình. bác có SLS 5000 kg? có cho mình nhé.
                            email:quangkhai75@gmail.com

Bạn cần RSLogix5000 hay SLS5000 vậy ?
                            Ngoài ra còn cần tài liệu gì của A/B nữa nói rõ nếu có mình Share .
                            Cho mình hỏi bạn có phần mềm Wonderware ko ? hay biết trang nào có thể down được chỉ dùm minh với nhé .
                            Thanks . Tiengiang10@yahoo.com.

Comment

Về Logix5000, có rất nhiều tài liệu liên quan và có thể download tại rockwell automation. Mời các bác tham khảo link sau

LOGIX5000 LINK

Comment

Chào các bạn , Tôi " kết thân " với PLC 5 , 500 , 5000 ,nói chung là của AB tôi làm gần như hàng ngàỵ
                                Còn về phần mềm tôi không tin là chung ta có thể make a copy được ,ngay cả bây giờ tôi vẫn dùng máy của cơ quan .
                                PLC AB phải nói mộT cách trung thực là râ't tốt , Progam rất ít khi bị reset, hay mất, download hay upload rất dể,có rất nhiều 13 slots trên rack ( 13 slots), và chúng ta có thể gắn thêm IO ở ngoài
                                Tất nhiên giá cũng quá đắt,nếu dùng chạy cho máy một vài IO thì tội tình gì ma dùng AB,dùng microPLC chúng ta có thể progam trực tiếp trên LCD, mà không cần Computer hay progam, cables gi cả .

Comment

Về tác giả

Collapse

Rslogix5 Tìm hiểu thêm về Rslogix5

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X