Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nhờ hướng dẫn dùng Eagle 4.16

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Bac cho em xin mot ban Eagle 4.xx co be khoa với. Em dang tap ve dung Eagle ma dung ban free chan qua k co du cong dung. Cam on bac nhe

Comment

Bac duong_act oi, bac cho em xin ban Eagle da ***** roi moi. Em dang rat can, Cam on bac truoc nhe. email cua em: ngogiavanthuong@gmail.com

Comment

EAGLE3.5 cũng có chiết áp kép . bạn vào PIHER -->PC16D.
        (***T***) love (***H***)

Comment

Nguyên văn bởi thuong_micro Xem bài viết
          Bac duong_act oi, bac cho em xin ban Eagle da ***** roi moi. Em dang rat can, Cam on bac truoc nhe. email cua em: ngogiavanthuong@gmail.com
          Setup bạn download tại đường link :
          http://www.orbitfiles.com/download/id1738557688.html
          Còn license.key bên dưới.
          Code install : wkjrmvovkn
          Cài xong mở eagle ra chọn Run licence disk (ô đầu tiên ).
          Chọn Brown để tìm tới file License.key
          Attached Files

Comment

Ebook hướng dẫn nằm ở đây -->
            http://www.mediafire.com/?uyee3d5nzc2
            (tài liệu của Đại học sư phạm kỹ thuật Hưng Yên... [cóc] có chỉnh sửa lại cho phù hợp với version mới)
            và Eagle + Eagle3D thì sẽ cho ra cái này

Comment

Mình cũng ở SPKT Hưng Yên.Không biết có sai sót gì trong quá trình cài đặt không mà làm mãi nó cứ báo lỗi.

Comment

bạn chụp lỗi cho mình coi được không? có thể giúp được bạn chăng?

Comment

Nó đây này.Cũng đã định post lên nhưng quên mất.Bác nhắc mới nhớ.
                  Attached Files

Comment

Bác làm không sai gì hết nhưng có một điểm nhỏ bác quên thiết lập trong PovRAY.
                    Nếu để mặc định và nhấn vào nút RUN thì thế nào nó cũng báo lỗi là thiếu hai cái file này:
                    #include "tools.inc"
                    #include "user.inc"

Những tập tin này xác định thành phần 3D sẽ được hiển thị trong cái Board mạch của mấy bác.

Do vậy trước khi muốn xem cái hình 3D nó như thế nào thì các bác hãy làm bước này trước....
                    Tại cửa sổ chính của chương trình, hãy vào Tools -> Edit master POVRAY.INI và kéo chuột xuống dòng cuối cùng, thêm vào đó một dòng nữa là Library_Path="C:\Program Files\EAGLE-5.1.0\eagle3d\povray"
                    tui cài cái Eagle3D vào thư mục của chương trình EAGLE-5.1.0 do vậy mới có đường dẫn như trên, mấy bác cài vào chỗ nào thì phải đổi lại í

của tui nè tham khảo thôi nhe:
                    Trích dẫn
                    Library_Path="C:\Program Files\POV-Ray for Windows v3.6\INCLUDE"
                    Library_Path="C:\WINDOWS\Fonts"
                    Library_Path="C:\Program Files\EAGLE-5.1.0\eagle3d\povray"
                    Bài viết chi tiết: http://cocconden.plus.vn/Mo-phong-Eagle3D-cho-Eagle-v5/

Comment

Em hiện cúng đang dùng Eagle5.6. Nhưng hiện tại khi em đã vẽ xong mạch thì khi in ra để làm mạch thì 1 lần chỉ In được 1 cái trên Giấy
                      Các bác hưỡng dẫn em với để làm sao mà in 1 lần nhiều mạch được

Comment

Nguyên văn bởi vanlinhcp Xem bài viết
                        cho mình hỏi EAGLE nào thì thư viện có chiết áp kép nhỉ mình mưốn vẽ bo mạch ampli mà không tìm thấy teỏng thư viện nào cả cua minh là EAGLE3.5
                        các bạn dùng eagle bản Pro chứ đừng dùng bản Light nhé bị hạn chế nhiều lắm..
                        hiện mình đag có bản EAGLE 5.7 Pro
                        tuanlee.spkt

Comment

Bản 5.8.0 Pro
                          http://www.cadsoft.de/

Comment

cho minh hoi ti!
                            khi download bảng eagle pro 5.90 file rar ve minh giai nen nhung no doi chi duong dan ,minh hong hieu phai lam sao,co bac nao da gap truong hop nhu minh chua chi giup minh voi, minh dang sai bang pro 5.6 ma vo tim linh kien tim mai khong thay con moc 3020,nen hy vong cai phien bang moi hon se co.Ma neu khong co linh kien san trong thu vien thi ta co the tao con linh kien do roi dua vo eagle duoc khong?? chi minh voi, thu 6 phai nop mach roi, tinh the cap bach, mong cac bac ra tay cuu giup.

Comment

hoi ban duong_act ti nha, minh download bang eagle 5.90 theo link cua ban, down ve giai nen no cu doi chi duong dan, minh khong bit phai lam sao, mong ban chi ho, minh hoc cung truong ma, hehe!!!!!

Comment

Sao lại giải nén nhỉ. Theo link mình ( trang chủ Eagle ) thì download về nó dạng EXE mà, cứ thế cài thôi có gì đâu.
                                http://www.cadsoft.de/download.htm
                                Nhớ chọn link đầu tiên dành cho Windows XP nhé.

Ớ ! Lại cùng trường à ? Thật không đấy ? Hehe
                                Last edited by duong_act; 02-06-2010, 02:35.

Comment

Về tác giả

Collapse

sugesh henry Tìm hiểu thêm về sugesh henry

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X