Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tài Liệu về verilog và VHDL,sotfware lập trình và biên dịch

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tài Liệu về verilog và VHDL,sotfware lập trình và biên dịch

- Trước kia khi mới ra trường năm 2001 mình có làm cho 1 công ty do 1 bác việt kiều mỹ đã làm cho mirosoft và 1 chú làm cho tập đoàn làm ổ cứng về có đào tạo 2 tháng về verilog và VHDL,nhưng bây giờ mình chuyển sang làm viễn thông rồi.Nhưng hồi đó có copy khá nhiều sách vở và chương trình lập trình về 2 ngôn ngữ này,kể cả sơ đồ kit lập trình cho USB nữa,Do virut cắn ổ cứng nên bây giờ còn chừng 2 đĩa CD thôi ,Bạn nào thích tham khảo thì gọi điện cho mình theo số 0918001733 mình copy cho (nhớ đem theo 2 đĩa CD trắng nhé).Vì quá nhiều nên không post lên được ).

Nguyên văn bởi duyleanhvnp2 Xem bài viết
    - Trước kia khi mới ra trường năm 2001 mình có làm cho 1 công ty do 1 bác việt kiều mỹ đã làm cho mirosoft và 1 chú làm cho tập đoàn làm ổ cứng về có đào tạo 2 tháng về verilog và VHDL,nhưng bây giờ mình chuyển sang làm viễn thông rồi.Nhưng hồi đó có copy khá nhiều sách vở và chương trình lập trình về 2 ngôn ngữ này,kể cả sơ đồ kit lập trình cho USB nữa,Do virut cắn ổ cứng nên bây giờ còn chừng 2 đĩa CD thôi ,Bạn nào thích tham khảo thì gọi điện cho mình theo số 0918001733 mình copy cho (nhớ đem theo 2 đĩa CD trắng nhé).Vì quá nhiều nên không post lên được ).
    Anh có thể up các tài liệu .doc hay .pdf lên được ko ah?Còn các phần mềm thì em nghĩ trên mạng có thể download về dc....Thanks anh nhiều!!!

Comment

có khá nhiều host anh có thể upload lên mạng, em nghĩ ebooks cũng k đến 1Gb đâu, anh share giúp nhé, bọn em ở ngoài HN :P
      Thx anh!

Comment

Đây là một số ít tài liệu về FPGA, pà con down về tham khảo nhé!

Khi nào có thời gian tôi sẽ post tiếp, cả nhà thông cảm nhé!
        Last edited by hoai.nguyen; 26-06-2008, 09:53.

Comment

Không upload lên đc, cứ báo lỗi "Upload Errors"???
          không share các tài liệu về FPGA đc!

Comment

Đây là các tài liệu về FPGA.
            Chúc vui!

Xin gởi lời cám ơn đến anh duyleanhvnp2! (vì tôi đã gặp và copy các tài liệu này từ anh duyleanhvnp2)
            Attached Files

Comment

Thêm tài liệu về FPGA...
              Attached Files

Comment

còn cái nào hay ko anh! up lên hết cho anh em học hỏi đi anh! anh đã làm đc cái project nào chưa! gửi lên cho anh e tham khảo lun đi!!
                thanks

Comment

Và đây nữa...
                  Attached Files

Comment

cam on nhieu nha

Comment

thanks!
                      tớ đang rất cần những tài liệu này. Cũng mới bắt đầu tìm hiểu, có gì không hiểu mong bạn chỉ giáo giùm nha!

Comment

Xin cảm ơn anh duyleanhvnp2 và mọi người đã cung cấp cho mình tài liệu VHDL nha

Comment

cảm ơn rất nhiều..mình la thành viên mới

Comment

Mình tìm được tài liệu về Verilog cũng khá hay nè. Mọi người tham khảo rất dễ dàng.
                            Attached Files

Comment

Còn đây là trình lập trình và mô phỏng: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=16065

Comment

Về tác giả

Collapse

duyleanhvnp2 Tìm hiểu thêm về duyleanhvnp2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X