Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tìm các công ty làm về FPGA để thực tập ở HN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tìm các công ty làm về FPGA để thực tập ở HN

tình hình là lúc đầu em định vào VT R&D (đây là ý định từ lâu rồi) nhưng mà xem chừng khá là khó nên em định tìm một số công ty làm về FPGA để thực tập lấy kinh nghiệm, tham gia (xem họ làm việc) các dự án để lấy kinh nghiệm. Không biết các bác trong diễn đàn đang làm ở đâu và có còn nhận thực tập không, em cám ơn các bác
    PS: em cũng tìm trên mạng có thấy công ty dolphin (ở HN thôi) là làm về cái này, em cũng tính định qua ngân giang để học mà phí học đắt quá ( em đang ở cái đoạn là sắp không còn là sinh viên mà vẫn chưa phải ng đi làm),mà không hiểu sao trên trang web của oegalaxy cái đoạn dạy FPGA bị lỗi font hay sao ý không đọc đc (em cũng chưa gọi cho bên đấy )

Mình thấy có cty applistar hay tuyển người tren vietnamworks. Bạn gọi thử xem. Hên xui!

Comment

Nguyên văn bởi jefflieu Xem bài viết
      Mình thấy có cty applistar hay tuyển người tren vietnamworks. Bạn gọi thử xem. Hên xui!
      cũng hay bác ạ, em tính luyện thêm tí nữa với hỏi các thày về phần ASIC rồi xem ứng tuyển vào đây xem thế nào, tân sinh viên thì cũng không có nhiều kinh nghiệm lắm đâu =))

Comment

Về tác giả

Collapse

boyzzun Tìm hiểu thêm về boyzzun

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X