Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin mời các cao nhân tham gia diễn đàn về VHDL

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Không biết bác Dientu_iec cung cap bo mach FPGA hay CPLD gia ca nhu the nao nhi. Ko biet sinh vien chung em co du tien mua ko. He he....
    Mà bác đã nghiên cứu kĩ thế thì viết một số bài cho anh em được học tập đi bác.

Comment

mình đang học về môn HỆ THỐNG VLSI có một bài tập còn vướng mắt.nhiều bạn, anh or chị có thể giúp mình giải dùm bài này được không...cảm ơn rất nhiều
      Click image for larger version

Name:	bai tap VLSI.jpg
Views:	1
Size:	54.3 KB
ID:	1390499 (bài này yêu cầu ' dùng 'CADtool hay layout Edit thiết kế layout va tính diện tích (so sánh với tính toán), kiểm tra DRC cho các mạch CMOS xử lí 90nm).thành khẩn xin nhờ

Comment

Nguyên văn bởi toanphuyen Xem bài viết
        mình đang học về môn HỆ THỐNG VLSI có một bài tập còn vướng mắt.nhiều bạn, anh or chị có thể giúp mình giải dùm bài này được không...cảm ơn rất nhiều
        [ATTACH=CONFIG]80178[/ATTACH] (bài này yêu cầu ' dùng 'CADtool hay layout Edit thiết kế layout va tính diện tích (so sánh với tính toán), kiểm tra DRC cho các mạch CMOS xử lí 90nm).thành khẩn xin nhờ
        cùng chung bài mình post lai hình rõ hơn

Comment

Mọi người cho mình hỏi, Dùng giải thuật run length và variable length để encode/decode du liệu nhị phân thì phải làm thế nào. Nếu bạn nào biết chỉ giúp mình với, Mình đang làm đồ án có phần này chưa biết giải quyết thế nào. thanks mọi người trươc

Comment

Về tác giả

Collapse

kakalat Tìm hiểu thêm về kakalat

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X