Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thiết kế mạch đo tần số dòng điện.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thiết kế mạch đo tần số dòng điện.

Các anh oi giúp em với. E dang thiết kế mach đo tấn số dòng điện dùng chíp psoc. dung các khối time và couter de dem so xung dua vao nhung khong chinh xác và hiển thị ra màn hinh lcd (2*16). có bác nào làm rồi cho em tham khao dc khong ah. hip my.
    |

Cùng vấn đề quan tâm!

Nguyên văn bởi saobang64 Xem bài viết
    Các anh oi giúp em với. E dang thiết kế mach đo tấn số dòng điện dùng chíp psoc. dung các khối time và couter de dem so xung dua vao nhung khong chinh xác và hiển thị ra màn hinh lcd (2*16). có bác nào làm rồi cho em tham khao dc khong ah. hip my.
    Chào bạn, mình cũng đang phải tìm hiểu về vấn đề này. Mình cũng chưa có hiểu biết gì nhiều lắm về nó. Nếu có thể mình và bạn trao đổi với nhau về vấn đề này để cả 2 có thể cdduwwocj kết quả như mong muốn.
    Mình đang làm đồ án tốt nghiệp về PSoc. CŨng ko có nhiều người làm về PSoc nên mình cứ tự mày mò tìm hiều nên ko đạt được hiệu quả cao lắm. Nếu có thể thì tôi và bạn có thể cùng nhau tìm hiểu cùng nhau tiến bộ được ko?
    Nếu bạn muốn thì PM cho mình nhé! nick yahoo của minh: phongtd_3i

Comment

Tần số / giây
      Vậy thì mình cứ cho đếm 1 giây bao nhiêu xung rồi cho hiển thị, rồi đếm 1 giây bao nhiêu xung rồi cho hiển thị. cứ thế, cứ thế. . .
      Chúc vui.

Comment

Về tác giả

Collapse

saobang64 Tìm hiểu thêm về saobang64

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X