Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đặt ai làm module RS232????

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Các cao thủ ơi giúp em mudole này với! Em đang cần lắm ạ, cái đồ án của em cái này là quan trọng nhất thế mà nó ko chạy thì em ko ra trường được rồi. Các bác giúp em với em xin cảm ơn và hậu tạ.

Comment

Bạn "chuabietyeu" up cả project bạn làm lên thì mọi người mới góp ý được. cả phần mô tả về mạch phần cứng cũng như chức năng.

Comment

Nguyên văn bởi xuantung Xem bài viết
        Bạn "chuabietyeu" up cả project bạn làm lên thì mọi người mới góp ý được. cả phần mô tả về mạch phần cứng cũng như chức năng.
        Biết nói thế nào nhỉ! mình có phần cứng phần mềm gì đâu. Mình chỉ tìm cách sử dụng cái ngắt RX của module UART thôi mà. Khi nào máy tính truyền dữ liệu xuống thì sinh ra ngắt và chip thực hiện chương trình phục vụ ngắt đó thôi.
        Còn về cái đồ án của mình, thực sự nó cũng hơi lằng nhằng, nó chưa chạy ổn vì thiếu module này nên mình up lên ko tiện. Hy vọng k\khi hoàn thành mình có thể up lên để mọi người tham khảo.

Comment

mạch PSOC của thằng bạn cũng vật vã với RS232 , mạch ngon, lập trình ngon , tự nhiên một ngày đẹp trời nó lại chạy, chỉ có chúa mới hiểu được!
          |

Comment

Về tác giả

Collapse

chuabietyeu Tìm hiểu thêm về chuabietyeu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X