Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mình hỏi về mạch led nháy với các bác ơi!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mình hỏi về mạch led nháy với các bác ơi!!

Trước tiên xin lỗi mọi người vì cái đề tài này nhiều bạn đã lập rồi,nhưng vì lớp em có tí việc cần thiết kế 1 bảng đèn nháy cuối tuần,thật thì em kkhông còn nhiều thời gian để nghiên cứu và thử nghiệm những bài trước đây nữa.EM không phải dân điện tử lại chẳng dám chắc là những bài các bác trước hỏi em áp dụng thành công ngay không nên chỉ đành xin các bạn Pro giúp em thiết kế 1 mạch đèn led nháy :
    +dùng khoảng 4 màu: đỏ,xanh,vàng,xanh lam - tổng cộng khoảng 90 led
    +mình định dùng vòng tròn bao bên ngoài khoảng 45 led xanh lam ,các chi tiết bên trong em nối theo mẫu lớp đưa sau
    +cần nháy được tầm 6-7 kiểu nháy là được ạ (Pro nào có thể thì giúp em nháy nhiều kiểu chút mà mình vẫn có thể đảm bảo hoàn thành thì em cũng xin cố gắng)
    +Nếu có thể thì cho em xin luôn danh sách những thứ cẩn chuẩn bị,cần mua sắm
    +Quan trọng nhất là em muốn xin cái mạch chính xác để tiến hành luôn,có lẽ em hàn bằng cái bản mạch thôi,không đủ trình dùng mạch in như các bác!!

Sau lần này nếu tự thấy có năng khiếu thì e sẽ tìm hiểu và theo sau trông xe,pha trà cho các bác Pro!!
    Rất cảm ơn các bác đã quan tâm,rất mong các bác giúp đỡ!! rm xin chân thành cảm ơn!!

Để người khác có thể giúp được bạn cần.

- Hiểu rõ mình muốn làm gì > ý tưởng > Mô tả chi tiết bảng led từ ý tưởng.

- Sau đó bạn mới tham khảo giá thiết kế từ bảng mô tả chi tiết của bạn.

- So sánh giá tự làm và giá đặt hàng trọn gói để ra quyết định cuối cùng.
    PCT COMPUTER
    (Để không làm ảnh hưởng đến thời gian và công việc cá nhân. Xin vui lòng không nhắn tin và điện thoại)

Comment

haviethieu: làm thế nào đẻ viết bài trong diễn đàn vậy mọi người?????

Comment

Đặt hàng thiết kế

Comment

Nguyên văn bởi haviethieu Xem bài viết
          haviethieu: làm thế nào đẻ viết bài trong diễn đàn vậy mọi người?????
          Bạn xem lại hướng dẫn sử dụng nhé
          Trần Quang Định
          0932299590

Comment

rất đơn giản em ah. em chưa có hiểu về điện tử thì nói em củng không thể hiểu dc. nếu em o tp thi alo cho anh anh se huóng dẩn cho, cái này làm khoảng nửa ngày là song, tốn khoảng 350k
            hiện cty mình đang tìm 3 người hàn led quảng cáo, bạn nào có nhu cầu thì alo cho minh: 0906320606 làm tại quận bình thạnh gần hành sanh

Comment

Về tác giả

Collapse

s7.seven Tìm hiểu thêm về s7.seven

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X