Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi về cách nạp chương trình cho vdk 89s52

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Mk cũng có cái mạc nạp như nầy nhưng ko biết kết nối chúng ra sao qua dây Bus để nạp cho tiện cả. Mn giúp mk với!
    Hình ảnh nó ntn. Của Phanit

Comment

Nguyên văn bởi Ng. Tu Quyet Xem bài viết
      Mk cũng có cái mạc nạp như nầy nhưng ko biết kết nối chúng ra sao qua dây Bus để nạp cho tiện cả. Mn giúp mk với!
      Bạn gắn con chip vào cái socket màu xanh rồi nạp là được

Comment

Nguyên văn bởi Ng. Tu Quyet Xem bài viết

Kit này hình như có kèm đĩa, bạn mở ra có hướng dẫn đấy
        See you on the dark side of the moon

Comment

Có bác nào biết làm mạch nạp họ 89sxxx ko chia sẻ mình với

Comment

voldemortbk9: Mạch nạp dòng 89sxxx thì mình nghĩ bạn nên đi mua, vì nó rất phổ biến (cửa hàng/web bán linh kiện điện tử nào cũng có), giá của nó khá rẻ, ổn định và tiện lợi. Tiền làm mạch nạp có khi đắt gấp mấy lần tiền đi mua, mà chất lượng lại không bằng.

Comment

mrsayt00 bác nên nạp bằng USB ISP, cái này tiện lợi, dễ nạp, nhanh hơn mấy kid khác (quan điểm cá nhân ). giá của loại này khá rẻ, khoảng trên dưới 100k thôi, có thể nạp cho họ AVR.
              Phần mềm nạp cho ISP là progisp bạn có thể tìm rất nhiều trên mạng, phần mềm này ko cần cài driver, chỉ cần cắm ISP vào và sử dụng thôi

Comment

Nguyên văn bởi thaipv Xem bài viết
                a có bán nạp cho 89s52 nữa không ạ?
                pm cho e qua thaipv.56@gmail.com có được không?
                bạn ở đâu, Hà Nội thì qua Minh Hà có bán đấy (http://banlinhkien.vn/goods-493-mach...sp-usbisp.html)
                HCM thì của tàu khựa ở Nhật Tảo thiếu gì..hàng tàu mà xài vẫn ok, bữa mình mua 90k

Comment

Các anh cho em hỏi có cách nào coppy được file hex trong IC dòng 89xxx ra không ạ ? tks ae nhiều
                  ,

Comment

CÁC BÁC CÓ FILE ROM CỦA TIVI 32F4000 CUA SAMSUNG CHO EM XIN Ạ!

Comment

Nguyên văn bởi Vken Xem bài viết
                      Các anh cho em hỏi có cách nào coppy được file hex trong IC dòng 89xxx ra không ạ ? tks ae nhiều
                      Các phần mềm nạp chip đều cho đọc nội dung ra ghi vào file dạng .HEX, trừ các trường hợp con chip đã đươc lock code thì không đọc ra được (đọc ra toàn là byte trắng FF)
                      0912666017

Comment

có điều kiện làm luôn cái minipro luôn đi nạp đủ loại cho tiện .

Comment

Về tác giả

Collapse

mrsayt00 Tìm hiểu thêm về mrsayt00

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X