Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Em sắp cưới vợ,mong các bác giúp em!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em sắp cưới vợ,mong các bác giúp em!

Hiện nay có 3 cô bé rất xinh đang trong tầm ngắm của em.Một cô tên là AT8951 đã quen biết và thân thiết từ lâu,2 cô kia là AVR và PIC đang được được nhiều Fan hâm mộ tôn xưng là Hot Chip(đi đâu cũng thấy pà kon nói tới 2 cô này),nhưng e thì chưa biết tí gì về 2 cô bé này cả.Cuối năm nay e sẽ bị nhà trường "xa thải".Sức em thì chỉ chăm sóc được 1 cô thôi.Theo chư vị thì e nên chọn ai cho phù hợp với tình hình XH và thị trường hiện nay.

email:
    Giá mà mạch điện tử không có nhiễu (noise) thì mình bây giờ đã là ... đại gia

thân với em 89 rồi thì tán cả 2 em kia cũng nhanh thôi, bắt cá 2 tay đi cậu
    |

Comment

Hic !
      Cả 2 em này đều con nhà giàu, và em nào cũng khó tính.
      Nhưng mà từng chải với em 89 thì tán 2 em này có lợi thế nhiều hơn so với người chưa từng chải.
      Tuỳ theo điều kiện của bạn mà cưới em nào đó cho hợp nhé, cưới vợ thì cưới liền tay...

Comment

Đã thử qua hương vị của "tuyệt đại song kiều" AVR và PIC,quả nhiên lợi hại hơn cô thôn nữ áo mỏng mang họ AT.Nhưng theo bổn hạ thì AVR và PIC là tương đương nhau,chỉ nên chọn 1 trong 2 e chứ ôm đồm thì rất dễ tổn hại đến nguyên khí.

email:

Comment

Em chưa tán được em nào nên cũng chưa biết em nào sắc sảo hơn.Nếu bác là người võ công thâm hậu thì thử tán cả 3 em xem, nhưng nếu vậy bác phải có nguồn nguyên khí dồi dào, biết lấy nhu thắng cương không thì dễ tẩu hỏa nhập ma lắm.

Comment

Cũng sắp bị đuổi khỏi trường, cũng ôm mộng với vài em, nhưng có lẽ ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn >>> ôm em 89 cho nó kinh tế, bệnh tật thay luôn
            hai em AVR và PIC nghe chừng tiểu thư đài kác, phận đũa mốc đâu dám đụng mân son!
            Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

Em PIC không biết có gì hơn em AVR không mà đòi lễ vật cao hơn, thôi, cưới em 89 đi cho nó lành, mình có cưới 1 em cách đây vài năm, đến giờ vẫn còn "ngon", chạy ầm ầm, chỉ mỗi tội là hay làm phiền đến người khác (nhiễu) và làm được ít việc hơn 2 tiểu thư kia.
              Nếu mà cưới được cả 3 em thì sướng quá, cho nó ngủ chung chắc là thú vị lắm đây

Comment

cứ cưới được 3 em là tốt nhất.thiếu trăng lại có sao rồi không phải no mua đèn dầu.

Comment

Nguyên văn bởi thientaisodo Xem bài viết
                  Em PIC không biết có gì hơn em AVR không mà đòi lễ vật cao hơn, thôi, cưới em 89 đi cho nó lành, mình có cưới 1 em cách đây vài năm, đến giờ vẫn còn "ngon", chạy ầm ầm, chỉ mỗi tội là hay làm phiền đến người khác (nhiễu) và làm được ít việc hơn 2 tiểu thư kia.
                  Nếu mà cưới được cả 3 em thì sướng quá, cho nó ngủ chung chắc là thú vị lắm đây
                  Bác cứ nói đùa,trước giờ em chưa thấy có chuyện chung chạ kiểu đó bao giờ,e nghĩ cả diễn đàn này chắc cũng chưa ai ép cả 3 cô đào này vào "ngủ cùng giường". Mặc dù xét về "tính cách" thì họ có vẻ chịu nhau.
                  Không biết ai đã làm mạch nạp AT bằng PIC hay AVR hoặc ngược lại chưa nhỉ? nếu có thì thứ này chắc kô đụng hàng.

email:

Comment

hic hic! mình đã lỡ cưới em PIC cách đây 1 năm guj! pải nói em gất chảnh, tốn tiền ăn diện nhưng được cái em phục vụ thì khỏi chê nhưng giờ nghĩ lại tiền nào của đó hàng chất lượng có khác!!!! nếu cho cưới lại em sẽ cưới em gái của PIC-->dsPIC đóa!!!!

Comment

A di đà phật. Thiện tai thiện tai. Nhưng thí chủ cứ thử tán đi. Mỗi em sẽ cho thí chủ một cảm giác khác nhau. Sau khi "đi dạo" một vòng qua các em, thí chủ ắt sẽ có lựu chọn hợp lí. Ban đầu bần tăng cũng tán em 89 vì thấy em nó hiền lành dễ thương, tình phí nó cũng thấp. Giờ thì bần tăng cũng tán đổ luôn em PIC rồi. Thí chủ cứ thử đi, người nhà phật như bần tăng ko nói dối bao giờ. A di đà phật.
                      Last edited by saobanmai; 02-06-2009, 15:27.

Comment

Tuyệt đối phải xác định rõ rằng cưới để làm gì, nếu bác cần một em để hầu hạ và tập chinh chiến hầu nâng cao công lực thì tán em 89. Em này gái quê chân chất dễ bảo nhưng chậm hiểu và thiếu điện thiếu nước. Nếu cần vợ ngay để giặt giũ nấu nướng thì AVR, em được huấn luyện khá cơ bản, ngoài ra còn có các hội phụ nữ CodeVision, tổng hội AVRfreaks hỗ trợ tận tình. Còn mong muốn cưới về nấu cơm, sau đó lần mò cầm kỳ thi họa thì cứ chị em họ nhà PIC quất tới.
                        Thiển nghĩ, có thời gian bác nên tìm hiểu em 89 trước
                        Đã bỏ nghề về quê chăn gà...

Comment

em 89 tuy quê mùa nhưng dễ bảo lại thêm phần dễ tán,theo đuổi chừng 2 tháng là em đổ ngay .Không thích thì có thể đổi ngay không cần suy nghĩ
                          còn mấy em PIC thì cao sang quyền quý quá,muốn "sờ" tới thì cũng phải rủng rỉnh túi !Nhưng mỗi cái mấy em này nổi chứng không biết đâu mà lần ,không khéo mất như chơi .Mà mất rùi thì tiếc hùi hụi ! muốn theo em khác cũng phải mất vài ngày tìm vốn để đầu tư tiếp .Tuy khó khăn vậy nhưng vẫn phải cố,vì ai cũng có vợ đẹp ,vợ sang thì mình cũng có để bằng bạn bằng bè .Hi !
                          CÒn nàng AVR ư.Cô này là hàng khó kiếm,nhưng lại dễ đổ hơn em Pic nhiều .Cao thủ PIc thì chỉ mất vài ngày để em này thoe đuôi về nhà ! Hì
                          mấy chàng cô đơn nên tìm cách gạ gẫm mấy em 89 rùi thử sức với em PIC,sau đó chắc em AVR tự khắc sẽ có cách giải quyết thôi ! Chúc may mắn !
                          SỰ HỌC LÀ MÃI MÃI......!!!!

Comment

các bác nói thế thì chắc em mà làm đồ án thì em cưới em AT cho kinh tế
                            hãy làm theo cách của bạn!

Comment

Tùy theo "mâm quả" của đồ án mà bạn định "sang hỏi", lúc đó mới biết quy mô tổ chức "đám cưới", từ đó mà chọn "đám" nào cho thích hợp.Theo tui thì làm thì phải làm cho tới, chơi luôn Pic. Ban đầu còn nhiều khó khăn trước khi cưới, nhưng cưới xong rùi thì cực sướng.Nó phục vụ mình cả đời, vả lại còn được khen là moden nữa chứ!

Comment

Về tác giả

Collapse

otacon Tìm hiểu thêm về otacon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X