Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin tất cả tài liệu ATMega32!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tất cả tài liệu ATMega32!

cho mình hỏi các bro ai có tài liệu riêng về con ATMega32 k?
    cho mình xin,mình đang muốn tìm hiểu sâu về con này,kể cả lập trình cho nó.Mong mọi người giúp đỡ!

Mấy con AVR cùng một họ 8 bít với nhau, tìm hiểu con nào cũng thế thôi, ATmega8,16... có tài liệu là may lắm rồi bạn à. Mình nghĩ sẽ kô có tài liệu riêng cho ATmega32 đâu. ( ngoài Datasheet ra) . Mấy tài liệu mình có chỉ là lập trình với lại cấu trúc chung cho họ AVR thôi, bạn có lấy mình share cho.

Comment

Nguyên văn bởi mrcuongcon Xem bài viết
      Mấy con AVR cùng một họ 8 bít với nhau, tìm hiểu con nào cũng thế thôi, ATmega8,16... có tài liệu là may lắm rồi bạn à. Mình nghĩ sẽ kô có tài liệu riêng cho ATmega32 đâu. ( ngoài Datasheet ra) . Mấy tài liệu mình có chỉ là lập trình với lại cấu trúc chung cho họ AVR thôi, bạn có lấy mình share cho.
      ui...thế là đc rùi..cám ơn cậu nha..share qua cho mình bằng địa chỉ mail sau:
      duytrungnt@gmail.com
      nếu dung lượng lớn quá thì cậu cứ up lên host đi (mediafire chẳng hạn),rùi gửi link qua mail cho tớ cũng đc.Cám ơn cậu nha!

Comment

bạn gửi cho mình nữa nhé. Mail: trandoanhbka@gmail.com
        Mình thanks trước nhé!

Comment

tài liệu về asm cho AVR. Mình sưu tầm được trên mạng. sorry tác giả vì chưa xin phép đã share!
          Attached Files

Comment

Gửi cho minh xin nhé
            gưi cho minh qua mail :trung312@gmail.com
            tk na!

Comment

bạn mrcuongcon gửi dùm cho mình qua mail nguyenduy1325@yahoo.com.vn.
              Thanks nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi thandieu86 Xem bài viết
                tài liệu về asm cho AVR. Mình sưu tầm được trên mạng. sorry tác giả vì chưa xin phép đã share!
                chỉ cần nói là sưu tầm thé là được rồi, không tác giả nào bắt bẻ được bạn đâu. Nếu bạn viết là "tài liệu của mình share cho mọi người nè" thì mới bị "bắt lỗi" thôi [:P]
                Đối với Tôi Đam mê là yếu tố không thể thiếu để quyết định sự Thành Công ...!
                Gmail: -Mobile: 0989.194.472

Comment

Thanks anh Thandieu86 nhiều.

Comment

Bạn nào cần tài liệu về Tổng đài nội bộ PBX cứ alo cho mình: 0988559962 (ở Hà Nội thôi nhé)!

Comment

Nguyên văn bởi mrcuongcon Xem bài viết
                      Share mjnh vs: nguyenvantri.10dt3@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

duytrungdn88 Đơn giản và bình dị, ít nói nhưng sâu sắc....^^ Tìm hiểu thêm về duytrungdn88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X