Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SaigonTech AVR Board cho người học AVR

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi sun_rise Xem bài viết
    Các bác nói rõ hơn cách giao tiếp với thẻ nhớ MMC bằng SPI đi cho bọn em học hỏi và thực hành luôn. Em ở HN, không biết ở HN thì chỗ nào bán cái chân cắm MMC hả các pác?
    Chào bạn sun_rise,

Trong thời gian sắp tới chúng tôi cũng có slide hướng dẫn truy xuất MMC sử dụng chuẩn giao tiếp SPI.
    Việc bạn muốn hỏi chỗ mua đế MMC ngoài Hà Nội thì chúng tôi kô có biết. Các bạn nào biết giới thiệu cho sun_rise với.

Vui vẻ
    SaigonTech
    SGT AVR board's Documents

SGT PIC board

Comment

bac saigontech oi, vay thi khi nao co cai slide do vay. Em cung dang khoai van de nay lam ma chua lam dc??
      Nếu tôi chết đi, hãy chôn tôi với R,L,C...

Bùi Đức Thọ
      (ductho0409@gmail.com)

Comment

Ra mua cái đầu đọc thẻ 20k về gỡ chân ra là nhanh nhât.
        AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
        Xem thêm tại Online Store ---> Click here
        Mob: 0982.083.106

Comment

VNarmy Ra mua cái đầu đọc thẻ 20k về gỡ chân ra là nhanh nhât.
          Ặc, bác hoang phí quá. Mà loại đầu đọc nào có 20k vậy bác? Bác post cái hình ảnh lên cho em xem với, em sẽ mua một cái về làm luôn, học tập thì tốn 20k không là gì. Phải không các bác

Comment

nếu bạn cần không gấp thì chờ mấy hôm nữa. Mình sắp Order ở Lê Trần. Sẽ mua giúp bạn. Nếu chỉ cần 1 con thì qua mình cho!
            PNLab
            Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
            Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
            Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
            more...www.pnlabvn.com

Comment

Ai ở TP-HCM không kiếm dc thì PM mình ! Có hai loại cho chọn ! Một loại là xịn , 1 loại dỏm ! muốn mua loại nào cũng có !
              Mạch nạp Little Programmer
              MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

nếu bạn cần không gấp thì chờ mấy hôm nữa. Mình sắp Order ở Lê Trần. Sẽ mua giúp bạn. Nếu chỉ cần 1 con thì qua mình cho!
                Được vậy thì hay quá rồi. Cảm ơn bác sphinx nhiều. Em đang học nên cũng không cần gấp. Chính em đã gọi điện cho bác hồi sáng nhờ bác reset fuse cho mấy con ATmega ấy mà. Nếu một con đế cắm MMC Card mà trên 10k thì em xin gửi bác xiền, còn nếu dưới 10k mà bác cho thì em xin , vì thực tế là em cũng chỉ cần một chú để thử giao tiếp MCU với MMC Card mà em đi qua chợ trời, Hàn Thuyên cũng không có.
                Một lần nữa xin được cảm ơn bác

Comment

Mình đi công tác 2 ngày, thứ 5 bạn ghé qua nhé!
                  PNLab
                  more...www.pnlabvn.com

Comment

Nguyên văn bởi atmega8 Xem bài viết
                    bac saigontech oi, vay thi khi nao co cai slide do vay. Em cung dang khoai van de nay lam ma chua lam dc??
                    Chào bạn,

Chúng tôi đang tiến hành làm slide. Khi nào xong sẽ chia sẻ cho các bạn.

Vui
                    SaigonTech
                    SGT AVR board's Documents

SGT PIC board

Comment

Hôm nay vừa qua chỗ bác sphinx, bác ý reset fuse cho mấy con Avr và cho con đế cắm MMC rồi. Mừng quá. Mong bác SaigonTech sớm share slide hướng dẫn cho anh em để làm phát. Đang máu, trong tay cầm đến 5 chú AVR. Sướng quá. Cảm ơn bác sphinx nhiều nhiều

Comment

de MMC co ban o nhat tao. ban di Li thuong kiet,queo trai-> den nga tu dau tien,ban thay tiem ban led rat nhieu ben tay phai, vao do hoi de MMC, co ban nhung rat dac, tai luan van co giao tiep MMC neu khong minh cung khong mua(gia la 30k)

Comment

lâu quá không gặp bác sphinx ,bác dạo này có đi làm ở đâu k thế

Comment

Nguyên văn bởi sun_rise Xem bài viết
                            Ặc, bác hoang phí quá. Mà loại đầu đọc nào có 20k vậy bác? Bác post cái hình ảnh lên cho em xem với, em sẽ mua một cái về làm luôn, học tập thì tốn 20k không là gì. Phải không các bác
                            Đắt gì mấy, được cái socket. Mua khéo còn được cả 1 con nguồn 3.3V nữa còn gì. Sphinx bẩu tớ chiêu này đó.
                            PSOC CY8C29466/27643 SOIC 60K CY8C29566 SOIC 80K
                            CY8C29666 SOIC 90K CY8C29866 QFN 100K. CY8C24894 80K CY8C 24994 100K. Đthoai : 0934550968 Email:

Comment

Hôm nay vừa qua chỗ bác sphinx, bác ý reset fuse cho mấy con Avr và cho con đế cắm MMC rồi. Mừng quá. Mong bác SaigonTech sớm share slide hướng dẫn cho anh em để làm phát. Đang máu, trong tay cầm đến 5 chú AVR. Sướng quá. Cảm ơn bác sphinx nhiều nhiều
                              Anh em với nhau cả mà

lâu quá không gặp bác sphinx ,bác dạo này có đi làm ở đâu k thế
                              Vẫn ở nhà chơi bạn ạ
                              PNLab
                              more...www.pnlabvn.com

Comment

bác nào có tài liệu tiếng viêt về cái mmc thì cho anh em xem với, tui thấy tái mmc không biết truy cạpt hế nào mà chĩ cần 3 day rất hay
                                nếu àm mình thữ làm một chiuêc mp3 bằng avr+mmc thì hay hiết mấy pãi không các bac
                                chi phí cho cái mp3 kiễuc này mình nghĩ rất chi là rã
                                mà lại rất hay
                                mông các bác gáp ý dụm
                                |

Comment

Về tác giả

Collapse

SaigonTech Tìm hiểu thêm về SaigonTech

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X