Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SaigonTech AVR Board cho người học AVR

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Saigontech oi,minh muốn mua 1 cái board hoàn chỉnh,tuy nhiên mail cho ban ma không thấy ban hồi âm gi hết, minh biết cac bạn ko phải bán để kinh doanh, nhưng hãy vì anh em làm thêm vài cái nữa đi héng, mình nghe theo lời a Quế Dương là nên mua 1 cái để khích lệ tinh thần anh em.
    phong25_2@yahoo.com
    0907002903

Comment

Nguyên văn bởi phu28a Xem bài viết
      bác nào có tài liệu tiếng viêt về cái mmc thì cho anh em xem với, tui thấy tái mmc không biết truy cạpt hế nào mà chĩ cần 3 day rất hay
      nếu àm mình thữ làm một chiuêc mp3 bằng avr+mmc thì hay hiết mấy pãi không các bac
      chi phí cho cái mp3 kiễuc này mình nghĩ rất chi là rã
      mà lại rất hay
      mông các bác gáp ý dụm
      AVR + MMC thi khong the lam duoc may mp3, muon lam may mp3 dung ARM LPC2106 khong, tui chi cho !

Comment

Chào bạn,

Chúng tôi vẫn cung cấp board cho các bạn nếu bạn cần. Chì là hôm trước bạn có yêu cầu nhưng chúng tôi đã hết board và viết mail trả lời khi nào sẽ có board. Nhưng không ngờ bạn đã không nhận được mail.
        Chúng tôi mới viết mail trả lời lại cho bạn nếu bạn nhận được thì confirm cho chúng tôi biết.

Vui vẻ
        SaigonTech

Nguyên văn bởi phong25_2 Xem bài viết
        Saigontech oi,minh muốn mua 1 cái board hoàn chỉnh,tuy nhiên mail cho ban ma không thấy ban hồi âm gi hết, minh biết cac bạn ko phải bán để kinh doanh, nhưng hãy vì anh em làm thêm vài cái nữa đi héng, mình nghe theo lời a Quế Dương là nên mua 1 cái để khích lệ tinh thần anh em.
        phong25_2@yahoo.com
        0907002903
        SGT AVR board's Documents

SGT PIC board

Comment

Chào bạn,

Chúng tôi vẫn cung cấp board SaigonTech nếu các bạn cần. Chỉ là hôm trước bạn có yêu cầu nhưng chúng tôi đã hết board và đã viết mail trả lời khi nào sẽ có board. Nhưng không ngờ bạn đã không nhận được mail.
          Chúng tôi mới viết mail trả lời lại cho bạn nếu bạn nhận được thì confirm cho chúng tôi biết.

Vui vẻ
          SaigonTech

Nguyên văn bởi phong25_2 Xem bài viết
          phong25_2@yahoo.com
          0907002903

SGT PIC board

Comment

Xin chào các huynh!
            Mình là thành viên mới vào nghề, thấy các huynh thảo luận sôi nổi quá và cũng hay nữa nên tôi đây muốn tham gia với các huynh để mở rộng thêm kiến thức cho bản thân mình.
            Mình cũng đã mua cái board của các Bác SaigonTech và đang nạp các chương trình mấu mà các Bác SaigonTech cho vào thử.
            Mình thấy cái board này thật hữu ích cho những ai mới học AVR như mình.
            Cám ơn các Bác SaigonTech nhé.
            Các bác làm ơn Post thêm các chương trình mẫu về LCD, MMC... cho anh em với.

Comment

em mới làm với con AVR này nhờ tài liệu của SaigonTech mà em biết rất nhiều cảm ơn SaigonTech rất nhiều

Comment

Nguyên văn bởi hqkhaibt Xem bài viết
                Xin chào các huynh!
                Mình là thành viên mới vào nghề, thấy các huynh thảo luận sôi nổi quá và cũng hay nữa nên tôi đây muốn tham gia với các huynh để mở rộng thêm kiến thức cho bản thân mình.
                Mình cũng đã mua cái board của các Bác SaigonTech và đang nạp các chương trình mấu mà các Bác SaigonTech cho vào thử.
                Mình thấy cái board này thật hữu ích cho những ai mới học AVR như mình.
                Cám ơn các Bác SaigonTech nhé.
                Các bác làm ơn Post thêm các chương trình mẫu về LCD, MMC... cho anh em với.
                Chào anh hqkhaibt,

Trong các Code mẫu chúng tôi cung cấp cho anh có gần như đầy đủ chương trình điều khiển các khối trên SaigonTechAVR Board. Phần LCD cũng có trong đó.

Vui
                SaigonTech

SGT PIC board

Comment

Nguyên văn bởi kamejoko80 Xem bài viết
                  AVR + MMC thi khong the lam duoc may mp3, muon lam may mp3 dung ARM LPC2106 khong, tui chi cho !
                  nếu đọc được dữ liệu từ thẻ nhớ ra rồi, sau đó cần gì để có thể chuyển cái file âm nhạc của mình thành tiếng được các bác. Nếu mình chỉ đơn giản là phát file Wav cho đơn giản thôi cũng được. Có gì các bác chỉ luôn cho em với nhé
                  Phone: 0978536011

Comment

Hay thật ! Mấy cái kit đó , nhìn đã thấy thích rùi

Comment

saigon tech bạn có thể chia sẻ tài liệu liên wan đến board này không
                      thanhs

Comment

hôm trước tui thấy có bác nào đó nói là avr+mmc không thễ làm đựoc mp3 tui cũng thấy rất hợp lý vì nhiều lý do như chuẫn giao tiếp , hay là cách truy cạp mmc chưa rõ ràng
                        bác nói dùng con amr gì đó phãi không , thự sự tui rất muốn tự tìm hiễu và làm thành công một mp3 bằng bất cứ giá nào cũng phãi làm được, vì tui nghĩ cái đó chĩ cần chăm chĩ nghiên cứu thôi
                        chứ máy cái thẽ nhớ mmc 32m 64m đầy chi phí cụng không cao , với lại nếu ok hoàn topàn có thể làm thwong mại được, mong các bác chúng ta cùng nghiên cưa hoàn thiện một sãn phẫm có bài bãn thữ coi có (tài liệu luôn). tui nghĩ cái này hiện nhiều bác chắc cũng có ý định nên sao không làm
                        biết dau từ đây chúng ta cso thễ làm thêm mp4 cũng nên
                        đây chĩ là một ý kiến hi vọng các bác nào có ý thích cùng nghiên cứu xem???????/
                        |

Comment

cái này khó là con giả mã mp3 tìm không thấy ở thị trường vn thôi . Còn chuẩn FAT và giao tiếp với thẻ nhớ thì có thể làm dc !
                          Mạch nạp Little Programmer
                          MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

vấn đề truy cập thẻ nhớ có thể làm được, vậy còn vấn đề phát ra loa một file nhạc phải bó tay sao bác. Nếu không phát file mp3 thì mình có thể phát file nhạc định dạng nào khác được không?? sao em hỏi chẳng ai nói gì vậy. Có cao thủ nào làm rồi chỉ cho beginner này với. Em cũng như bác phu28a thôi, mới vào điện tử nhưng độ máu cao, quyết làm cho bằng được thì thôi. Em nghe nói mấy cái con IC về vấn đề này đắt lắm, có thể một con cũng hơn một cái mp3 tàu rồi. Nhưng cái sản phẩm của mình cũng khoái hơn. Thanks các bác
                            Phone: 0978536011

Comment

he he ! Uống wine nhiều máu à ! Phát file wav chẩn PCM thì ok không cần lo việc giải mả đọc data ra xong thì đưa ra bộ ADC là phát dc rồi !
                              Mạch nạp Little Programmer
                              MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

Nguyên văn bởi phucthinhel Xem bài viết
                                he he ! Uống wine nhiều máu à ! Phát file wav chẩn PCM thì ok không cần lo việc giải mả đọc data ra xong thì đưa ra bộ ADC là phát dc rồi !
                                Chắc anh uống nhiều wine thật, nên mới đưa ra bộ ADC
                                Last edited by phamthaihoa; 26-10-2007, 12:01.

Comment

Về tác giả

Collapse

SaigonTech Tìm hiểu thêm về SaigonTech

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X