Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em mạch đếm xe ra vào ^_^

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em mạch đếm xe ra vào ^_^

em đang làm đồ án về mạch đếm xe ra vào nhưng gặp khó khăn, bác nào có sơ đồ nguyên lý của mach xin giúp đỡ em với, mạch của em dùng họ vi điều khiển 8051 với các cảm biến, dùng 2 cửa vào và ra.Khi xe vào cửa vào thì led 7 đoạn tăng 1 đơn vị.Khi xe ra cửa ra thì led 7 đoạn giảm 1 đơn vị. giúp em các bác ơi, em cảm ơn nhiều lắm ạ!!!!

sao ko ai giúp đỡ hết vậy, hu hu hic hic, em gấp quá các bác giúp giùm em đi, năn nỉ đó!!!!

Comment

Nguyên văn bởi tuoidabunbun Xem bài viết
      em đang làm đồ án về mạch đếm xe ra vào nhưng gặp khó khăn, bác nào có sơ đồ nguyên lý của mach xin giúp đỡ em với, mạch của em dùng họ vi điều khiển 8051 với các cảm biến, dùng 2 cửa vào và ra.Khi xe vào cửa vào thì led 7 đoạn tăng 1 đơn vị.Khi xe ra cửa ra thì led 7 đoạn giảm 1 đơn vị. giúp em các bác ơi, em cảm ơn nhiều lắm ạ!!!!
      Bạn ơi đồ án tốt nghiệp mà yêu cầu chỉ có thế này thôi sao? Mà đâu đến nỗi khó đâu nhỉ? khác gì mạch đếm sản phẩm của người ta đâu? Bạn chịu khó động não đi có gì thắc mắc thì nên đây hỏi mọi người sẵn sàng giải đáp chứ chơi cái trò "giao đất giao rừng" khoắn trắng từ a-z thế này thì chúc bạn may mắn ở lần tốt nghiệp năm sau bạn nhé. Mà cảm thấy thích thì thuê trắng đi trên diễn đàn chắc chắn có người nhận đó mà tớ là người đầu tiên.

Comment

Về tác giả

Collapse

tuoidabunbun Tìm hiểu thêm về tuoidabunbun

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X