Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin code led 7 thanh, đếm 0-999.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin code led 7 thanh, đếm 0-999.

mình đang có bài thi: Hãy thiết kế sơ đồ phần cứng dùng 89c51 và lập trình để hiển thị trên Led 7 thanh giá trị đếm 0->999.
    cám ơn nhiều!!! t đang cần gấp lắm. tiện đây cho mình hỏi: "phân biệt sự khác nhau giữa bộ nhớ chương trình và bộ nhớ dữ liệu?"

Nguyên văn bởi tuananh0811 Xem bài viết
    mình đang có bài thi: Hãy thiết kế sơ đồ phần cứng dùng 89c51 và lập trình để hiển thị trên Led 7 thanh giá trị đếm 0->999.
    cám ơn nhiều!!! t đang cần gấp lắm. tiện đây cho mình hỏi: "phân biệt sự khác nhau giữa bộ nhớ chương trình và bộ nhớ dữ liệu?"
    bộ nhớ chương trình là bộ nhớ dùng đề nạp chương trình vào. ví dụ như at89s52 có bộ nhớ chương trình là 8KB.
    Bộ nhớ dữ liệu là nơi mà mình lưu trữ các dữ liệu trong quá trình làm việc. theo mình biết thì là như vậy

Comment

Nguyên văn bởi condonhan Xem bài viết
      bộ nhớ chương trình là bộ nhớ dùng đề nạp chương trình vào. ví dụ như at89s52 có bộ nhớ chương trình là 8KB.
      Bộ nhớ dữ liệu là nơi mà mình lưu trữ các dữ liệu trong quá trình làm việc. theo mình biết thì là như vậy
      cám ơn b nhiều! có ai có code led 7 thanh cho mình với. 22 mình thi r. biết đề trước mà k biết làm.

Comment

tìm hiểu đi bạn. Không thi vấn đáp sao trả lời được.!

Comment

trường bạn có thứ viện hoặc ra nhà sách kiếm cuốn nào hướng dẫn về vi xử lí, mấy bài ví dụ cơ bản đều có mấy bài này

Comment

Về tác giả

Collapse

tuananh0811 Tìm hiểu thêm về tuananh0811

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X