Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Led trai tim

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

e chạy bằng emu8086 thì nó báo lỗi wrong MOV ,R0#5
    Hehe vui nhỉ sao lại chạy bằng cái đó .Cái đó là lập trinh vxl còn đây la vdk .Nó chỉ biết thanh ghi ax,bx,cx .. thôi làm sao biết dc r0,r1,,, dùng keilc đi

Comment

Nguyên văn bởi trung_pk Xem bài viết
      e chạy bằng emu8086 thì nó báo lỗi wrong MOV ,R0#5
      Sao lại là Mov ,r0#5? Lệnh mov chính xác phải là Mov r0,#5 mới đúng chứ.
      "Cái quý nhất của con người ta là sự sống. Đời người chỉ sống có một lần.Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận..."
      Lê lết, lay lất sống qua ngày! >:)

Comment

Nguyên văn bởi BabyKid Xem bài viết
        Sao lại là Mov ,r0#5? Lệnh mov chính xác phải là Mov r0,#5 mới đúng chứ.
        chắc bác ý đánh nhanh quá nên không kiểm tra lại, ai sử dụng thì sửa chỗ đó lại thui

Comment

tks mấy bác e newmem nên còn nhiều điều không biết ai có thể cho e Y!m để e học hỏi chút

Comment

Nguyên văn bởi trung_pk Xem bài viết
            tks mấy bác e newmem nên còn nhiều điều không biết ai có thể cho e Y!m để e học hỏi chút
            có gì không hiểu bạn cứ post nên 4rum như thế sẽ có nhiều người giúp hơn và hiệu quả hơn. Nhưng quan trọng là bạn nên đọc tài liệu trước khi hỏi thì sẽ tốt hơn.

Comment

hì , lần đầu tiên còn pỡ ngỡ , có j sai sót các pác pỏ wa' cho mình nhá ! hì hì này thì thanks nè !
              ................. Pleiku .................... GIA LAI ...................

Comment

vâng e sẽ cố gắng đọc và tìm hiểu e học CNTT không học sâu về cái này nhưng e thích thiết kế mạch nên học hỏi thêm

Comment

Nguyên văn bởi lenovo_y410 Xem bài viết
                  Đây là file mô phỏng và chương trình pm led trái tim các bạn down về tham khảo nhé. Chúc vui!
                  Bạn ơi mình làm theo mạch của bạn nhưng k chạy .K biết sao ý.

Comment

tốt nhất bạn điều khiển xuất dữ liệu theo byte cho ngắn

Comment

bạn ơi cái của bạn đẹp lắm.mình cũng muốn làm một cái bạn co thể cho minh code với chương trình mô phỏng được không.gửi vào mail:duyphuc_pt@yahoo.com.vn hoac up lên diễn đàm mọi người cùng tham khảo nhé bạn.thanks nhe.

Comment

em ko biết cach post bài nên.anh chị cho em chen ngang chút nha
                        em đang làm bt về mạch ghi dịch dung IC số
                        em đọc lý thuyết mà ko biết sơ đồ mạch thực tế thế nào cả
                        xin anh chị giúp đỡ
                        em cảm ơn nhiều

Comment

bac lenovo_y410 ơi cho em cái mach trái tim này nhé cả sơ đò nguyên lý và mạch mô phỏng và code nhé em cảm ơn bác trước nha. mail của em : phamtanvu88@gmail.com
                          DANIEL VU

Comment

chao ban!ban lam on gui cho minh toan bo so do mach dien duoc khong!mail cua minh nguyenngocdan86@gmail.com thanks ban nhiu!

Comment

ban gui luon ca chuong trinh cho cai mach do nhe!minh se nghien cuu!

Comment

anh ơi cho share cho em nữa được không ạ? nhìn thích quá đi mất.em ấn thank rồi.hjhj cơ bản là phần code em yếu quá hichihi. bác cho em cơ họi học hỏi tí nhá .hihih thank bác cái nay nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

karitama Tìm hiểu thêm về karitama

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X