Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Source VB6 chỉnh Hiệu ứng Led Sao Băng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Source VB6 chỉnh Hiệu ứng Led Sao Băng

Gởi pa kon cô bác gần xa trong ngoài nước
    đây là phần mềm giống Leddim nhưng khác ở chổ nó chỉ tạo ra file *.c, đem dịch file này từ Keil C thì ra được file *.Hex
    Đây là source chưa được biên dịch thành file chương trình exe (để tránh hiểu nhằm là file Vi-gút .
    Trước khi mở file bằng VB6 đề nghị các bạn đăng ký file vsflex8.ocx vào c:\windows\system32 (ai lặp trình bằng VB6 sẽ hiểu)
    Chương trình đang hoàn thiện nên cần sự đóng góp ý kiến của các bạn.
    Đảm bảo: Chương trình này không thu phí bất kỳ nào cả, kể cả lúc hoàn thiện tốt nhất. LedShow VB6.zip

bạn ơi bạn có thể tạo ra file.exe luôn cho nó dễ bạn ơi. cảm ơn bạn trước
    email:
    chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Em đợi sản phẩm của bác!
      thanks bác đã chia sẽ cho anh em!
      ĐT: 0972 20 58 68
      Gmail:

Comment

đúng, hay lắm, bác có thể viết code cho ccs dc ko, chuyển tí xíu, em có thể lấy project của bác chỉnh sửa ko?
        TamPhieuLuuKy@yahoo.com
        092 2838 712 --->>

Comment

Cần gì đăng kí.Copy cho nhanh.Còn mình thì đang design phần mềm sinh font led matrix.Đang làm phần giao diện.Khi nào xong cũng share source code luôn.
          Last edited by rptdnmqs; 30-12-2011, 20:27.
          , , ,

Comment

Em vừa chạy thử tạo hiệu ứng để 1 lúc bị lỗi. Nhưng nhanh tay tắt mất nên không cho anh biết được lỗi để sửa. Nhưng cái này thật sự hay. Chờ đợi sản phẩm của anh.

Comment

dùng như thế nào vậy bác ơi, tải về chả biết nó thế nào

Comment

Nguyên văn bởi huuhuy Xem bài viết
                dùng như thế nào vậy bác ơi, tải về chả biết nó thế nào
                1: bạn phải cài VB6
                2: copy file vsflex8.ocx vào system32
                3: bật lên chạy và mày mò thôi
                Nếu thực sự đến đây chưa mở được thì cậu đọc chút VB.

Comment

Nguyên văn bởi rptdnmqs Xem bài viết
                  Cần gì đăng kí.Copy cho nhanh.Còn mình thì đang design phần mềm sinh font led matrix.Đang làm phần giao diện.Khi nào xong cũng share source code luôn.
                  vậy hay quá bác tụi e đc cứu rồi

Comment

Sorry Các bạn, mấy bữa nay 2 đứa Nga Mi của mình bệnh dữ quá bỏ bê hết công việc để lo tụi nó. Chương trình đã hòan chỉnh NHƯNG sáng đưa con đi khám bệnh xong đi làm luôn, đành hẹn các bạn ngày mai (3-1-2012) mình gởi cả source VB6 và cả chương trình đã biên dịch thành file exe luôn, Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

Comment

Bạn có cách nào mở được file exe của ledim ko? mình thấy phần bạn share rất hay mình cũng muốn từ phần mềm của bạn và của pác Bùi Việt Hoàng kết hợp một số ưu điểm nữa không biết bạn làm được không? Mình đã từng dùng nhiều phần mềm hỗ trợ để mở nhưng chưa được.
                      |

Comment

Không biết phiên bản mới của bác thế nào. Cái bản đầu em mô phỏng thấy nháy quá à.

Comment

Nguyên văn bởi namkpac Xem bài viết
                          Bạn có cách nào mở được file exe của ledim ko? mình thấy phần bạn share rất hay mình cũng muốn từ phần mềm của bạn và của pác Bùi Việt Hoàng kết hợp một số ưu điểm nữa không biết bạn làm được không? Mình đã từng dùng nhiều phần mềm hỗ trợ để mở nhưng chưa được.
                          Sao mà kết hợp đc bạn? Mình lam chủ yếu cho mọi người tham khảo cách viết file Keil C cho hiệu ứng sao băng thôi. File C do chương trình Export ra nhìn dễ hiểu lắm, k có gì khó cả. Còn mở đc file exe là sao?

Comment

Nguyên văn bởi quangvinh2k8 Xem bài viết
                            Sorry Các bạn, mấy bữa nay 2 đứa Nga Mi của mình bệnh dữ quá bỏ bê hết công việc để lo tụi nó. Chương trình đã hòan chỉnh NHƯNG sáng đưa con đi khám bệnh xong đi làm luôn, đành hẹn các bạn ngày mai (3-1-2012) mình gởi cả source VB6 và cả chương trình đã biên dịch thành file exe luôn, Cám ơn các bạn đã ủng hộ.
                            chờ sản phẩm trí tuệ của bác
                            good luck !!!

Email:
                            Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi OoMrBayoO Xem bài viết
                              Không biết phiên bản mới của bác thế nào. Cái bản đầu em mô phỏng thấy nháy quá à.
                              bạn thử nạp vào VDK đi, mô phỏng Proto k nháy mới lạ. Vả lại cũng tự mày mò nên cần mọi người nghiên cứu chung để khắc phục

Comment

Về tác giả

Collapse

quangvinh2k8 Tìm hiểu thêm về quangvinh2k8

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X