Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biến máy tính (PC) và PocketPC thành máy hiện sóng (Oscilloscope) với giá cực rẻ !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

500V thì có chuyện đó bạn. còn chuyện gì thì bạn phải thử mới biết được.
    Ai có thuốc của cái VIRTINS Multi-Instrument v3.2 cho mình với (email: tanthinh2510@gmail.com)

Comment

Các bạn cho mình hỏi nhé, cái que đo loại này ở Hà nội thì mua được ở đâu? Mình có ra chợ trời hỏi nhưng người bán không biết.

Comment

cái bút này làm như nào vậy bác hay phải mua nếu mua thì mua ở đâu giá bao nhiêu vân vân .....
        rất mong được giúp đỡvì em chưa rõ về máy hiện sóng lắm

Email :binhminh_xemangemve2007@yahoo.com

Comment

đo xung thôi ,chứ đưng đòi hỏi quá nhiều từ phần mềm này. Tránh xa các khu vực áp cao hay xung kích nhé , hư laptop đấy
          không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
            đo xung thôi ,chứ đưng đòi hỏi quá nhiều từ phần mềm này. Tránh xa các khu vực áp cao hay xung kích nhé , hư laptop đấy
            Cảm ơn bạn khuyến cáo, bạn biết chỗ nào bán que đo ở HN ko?

Comment

muốn mua que đo ra 78 hàng trống hoăc điên thoại 01233822648

Comment

Nguyên văn bởi trungkien_nd Xem bài viết
                muốn mua que đo ra 78 hàng trống hoăc điên thoại 01233822648
                Thanh bạn nhiều,
                Giá que bao nhiêu bạn ơi?

Comment

Nguyên văn bởi IC_Vietnam Xem bài viết
                  Thanh bạn nhiều,
                  Giá que bao nhiêu bạn ơi?
                  Qua đấy mà hỏi ... loại fò của Tàu Khựa 20Mhz chắc khoảng 2 - 300k / 1 đôi ... loại xịn tầm 5 triệu/ đôi . Loại Cao tần chính hãng có cái gần 15 củ / 1 đôi .
                  Mấy cái Ô xi lốp này chắc sài hàng Tàu Khựa là cũng " ngon " bá cháy rồi ( ngon ở đây theo nghĩa ... không có chó bắt mèo ăn C... ) vì bản thân cái phần mềm ô xi lốp này mang tính giải trí hoặc mấy cái đơn giản tần số thấp như audio.
                  Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                    Qua đấy mà hỏi ... loại fò của Tàu Khựa 20Mhz chắc khoảng 2 - 300k / 1 đôi ... loại xịn tầm 5 triệu/ đôi . Loại Cao tần chính hãng có cái gần 15 củ / 1 đôi .
                    Mấy cái Ô xi lốp này chắc sài hàng Tàu Khựa là cũng " ngon " bá cháy rồi ( ngon ở đây theo nghĩa ... không có chó bắt mèo ăn C... ) vì bản thân cái phần mềm ô xi lốp này mang tính giải trí hoặc mấy cái đơn giản tần số thấp như audio.
                    Tks các tt của bạn nhiều, mình sv khó ko có đk mua do vậy phải ứng dụng mọi cách.

Comment

umh. cũng hay. nhưng nếu cho đo khoản sóng có biên độ 110v và tầng số 20KHz sao không dùng hẳn cái ampli nhỏ. mình nhớ là có đọc sách dạy sửa chữa điện thoại bàn trên nhật tảo có bán.
                      nếu muốn biết tần số cao hơn thì dùng cái radio nối dây vào anten rồi chấm vào nghe cũng biết là có sóng hay không. kiếm cái radio trung quốc có hiện số điện tử đo. khi nào ra trung tâng số nó là kêu to nhất

Comment

cái này đo tệ wa. chỉ tối đa được 200kh nhưng nhiễu wa

Comment

Về tác giả

Collapse

ngochoangims Tìm hiểu thêm về ngochoangims

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X