Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tích hợp SMS cho máy PC!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Ặc, sao các bác cắt cổ nhau dã man thế. Em đang dùng mấy con SIM300D giá chỉ khoảng $20, con SIM300CZ chỉ khoang $25.

Comment

Anh gửi tài liệu cho em nữa với nhá. snow_flake1112001@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi bvhoang Xem bài viết
        Ặc, sao các bác cắt cổ nhau dã man thế. Em đang dùng mấy con SIM300D giá chỉ khoảng $20, con SIM300CZ chỉ khoang $25.

Ặc, con SIM300D chú mua o đâu mà 20usd chỉ tui với, để tui mua lại bán kiếm lời .

Comment

Nguyên văn bởi bvhoang Xem bài viết
          Bác nói có sách mách có chứng chứ, nếu có giá đó chỉ em với, em qua chỗ bác lấy cao hơn 5$, coi như tiền công đi mua.

Comment

Anh hutieumaizo ơi, gửi em ít tài liệu về cách kết nối vi điều khiển với modul GSM với nhé, cụ thể ở đây là AT16 ạ, anh gửi qua mail em với nhé, em đang rất cần tài liệu ạ, thanks anh rất nhiều nhé, địa chỉ mail của em là nguyendanhtuyen1986@yahoo.com.

Comment

Em dùng modul GSM của hãng nào: wavecom, simcom,... Kết nối với VDk không khó, chỉ cần 2 chân TXD, RXD là được.

Comment

Vâng em dùng con modul GSM của Wavecom anh ạ,em đang làm đồ án về vấn đề này, anh cho em ít tài liệu về vấn đề này nhé, mà có cả sơ đồ thì càng tốt ạ, thanks anh rất nhiều nhé!

Comment

Ok. Anh mail cho em rồi đấy.

Comment

cám ơn mấy bác về cái này,thú thực là cũng đang có một chút thắc mắc,h gặp cái này thì đọc qua cũng hiểu hiểu đc tí xíu,mất tận 2 ngày đọc mới hiểu vấn đề,
                    chủ tịch hội cá chọi

Comment

chào các bạn. Mình giờ hiện đang làm cho ADA,cũng ko rõ giá nữa,nhưng bạn nào có thắc mắc về cách nối chân thì cứ post lên,cùng nhau giải quyết,còn phương án như chủ Topic đưa ra thì quá đơn giản phải ko ạ. CHẳng qua chỉ là AT command + brain to sold
                      01226789221 (Kiên)

(đang cập nhật)
                      Yahoo: trongkien86

Comment

anh hutieumaizo có tài liệu về con SIM300Cz không, nếu có thì gửi cho em xin với nhé, hiện giờ em đang làm đồ án về GPS kết hợp với module GSM(SIM300Cz), thank anh nhiều, email của em là: invar_forever@yahoo.com

Comment

Ban gui cho minh mot cai nua nhe! dia chi email cua minh la caophan86@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

dtnguyen Tìm hiểu thêm về dtnguyen

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X