Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về Máy Homephone Viettel ( ZTE) và Module SIM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• designer
    replied
    Hi bạn thangbk92 , bạn giao tiếp dc module sim300 này chưa, có thể chia sẻ mình cái file kích thước breadboard của nó không?! Thanks bạn!

Leave a comment:

• thangbk92
    replied
    Quá Đẳng cấp. Cảm ơn vì đã chia sẻ. Mình còn 5 cái LCD home phone đang bỏ xó

Leave a comment:

• ledacdam
    replied
    http://mcu.banlinhkien.vn/threads/ma...e-gphone.5821/

Leave a comment:

• aspire12345
    replied
    đã ai dùng màn hinh lcd của đt homephone để giao tiếp vơi vdk chưa

Leave a comment:

• nguyendct123
    replied
    Có cái main homephone đây ai cần mình cho hii, main này bỏ được sim di động viettel nhé. ducnguyendct@gmail.com

Leave a comment:

• thangbk92
    replied
    Trong này cái đó có 74 chân hình như đã có cả mạch ĐK rồi vì nó giao tiếp cả bàn phím với LCD . Mạch đã Block SIM chỉ cắm được SIM HomePhone. Khó Quá !
    Last edited by thangbk92; 13-09-2013, 20:13.

Leave a comment:

• queduong
    replied
    Nguyên văn bởi thangbk92 Xem bài viết
    Anh(chị) cho em hỏi là có phải cấu tạo của máy Homephone Viettel do ZTE sản xuất ~~ Module SIM ? liệu có thể lấy ruột của nó ra lập trình giao tiếp với VĐK như các module SIM được ko ?

Em cảm ơn !
    Được ! Bên trong nó thường dùng SIM300 và các phụ kiện bên ngoài như khay sim , loa , mic , tổ hợp phím .v..v để thành 1 cái điện thoại hoàn chỉnh !

Leave a comment:

• Cho em hỏi về Máy Homephone Viettel ( ZTE) và Module SIM

Anh(chị) cho em hỏi là có phải cấu tạo của máy Homephone Viettel do ZTE sản xuất ~~ Module SIM ? liệu có thể lấy ruột của nó ra lập trình giao tiếp với VĐK như các module SIM được ko ?

Em cảm ơn !

Last edited by thangbk92; 13-09-2013, 19:41.

Về tác giả

Collapse

thangbk92 Tìm hiểu thêm về thangbk92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X