Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mở box Power Line Communication (PLC)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi dawnmasu Xem bài viết
    anh Falleaf cho em hỏi có cách nào lập trình cho con vi xử lý 8051 bên trong con Yitran để mở rộng thêm ứng dụng mình cần không anh?
    Phải có tools của nó, và nó không làm cho các dự án nhỏ, vì vậy phải dùng MCU ở ngoài.

Chúc vui.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

anh falleaf ơi! hiện tại em đang làm luận án TN, em đang làm mạng CAN muốn tích hợp thêm PLC để truyền, tốc độ khoảng 500K-1Mbps! anh có thể share cho em ít tài liệu được không, tài liệu về PLC thôi, CAN thì em làm xong rồi? mail: jbminhduy@gmail.com
      Em xin cám ơn

Comment

Hiện nay bên Yitran các PLC ứng dụng được theo chuẩn nào vậy bác. Tôi đang tìm vài thông tin để triển khai dự án.
        Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
        Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Em cũng đang làm đồ án tốt nghiệp về plc. rất mong được các anh giúp đỡ . mấy anh đã làm qua đồ án về đề tài này thì cho em xin tài liệu tham khảo với ạ.
          mail của em : tranhieu1603@gmail.com
          Cảm ơn các anh nhiều!!!!

Comment

Cần giúp đỡ . Bác nào có làm về con CP476 của hãng B&R chưa ạ ? hiện tại con của em đang dùng trong hệ thống ÉP NHỰA . bỗng dưng không chạy nữa các sensor báo nhiệt độ đã được thay thế và tín hiệu đưa về hiển thị trên màn hình đầy đủ , thế nhưng không xuất dữ liệu ra . Em cố găng truy cập sâu vào trong thì có các hệ số Kp,Ki,Kd ( hàm truyền theo tích phân , vi phân , và tỉ lệ ) nhưng không có con số nào được cài đặt , tất cả đều là 0 . Vậy làm cách nào để Set lại P,I,D này ? Ai đã từng tìm hiểu có thể biết giup Hung nhé . Rất cảm ơn
            Email :
            DĐ : 0966 6789 22

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X