Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Em cần mạch chuyển đổi để hiển thị số gọi đến của máy điện thoại cố định của Nhật

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em cần mạch chuyển đổi để hiển thị số gọi đến của máy điện thoại cố định của Nhật

Em có ông anh hiện đang kinh doanh các loại điện thoại cố định của Nhật. Đợt hàng này về có loại điện thoại có màn hình hiển thị số gọi đến nhưng khi đem về Việt Nam thì nó chỉ nghe gọi được nhưng không hiển thị đc số gọi đến dù có đăng ký dịch vụ này với nhà cung cấp. Bác nào có thông tin gì về mạch chuyển đổi này không hoặc bác nào biết thông tin gì về các sản phẩm có mặt trên thị trường thì giới thiệu cho em biết với.
    Em xin chân thành cảm ơn.

Ai giúp em với, em đang cần gấp

Comment

Có thể ở Nhật nó dùng chuẩn DTMF còn VN dùng FSK nên không được. Máy của china dùng cả 2 chuẩn nên OK
      Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
      Máy giặt
      Lò vi sóng
      Bếp từ.
      Tủ lạnh.
      Điều hòa

Comment

Đúng vậy, Vn thường dùng dùng FSK để chuyển tải thông tin về cuộc gọi đến nên mới vậy

Comment

khong phai viet nam dung FSK ma dung DTMF.dang ki tong dai thi cap tin hieu DTMF truoc khi co hoi chuong thu nhat co th dung con mt8870 de thu de dang lam

Comment

con mach chuyen doi thi dung 89c51 ket noi voi led hoac lcd và mt8870 se hien thi so gọi den linh kien rất dễ kiếm

Comment

chuc lam tot

Comment

tim tai lieu ve giao tiep may tinh

minh dang can mot so tai lieu ve giao tiep may tinh dung VB de dieu khien cac thiet bi trong toa nha dung con 8952. ban nao co cho minh xin nha. mail cua minh la tritinspkt@gmail.com
                cam on truoc nha

Comment

Về tác giả

Collapse

thitd Tìm hiểu thêm về thitd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X