Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm thế nào cho USB 3G thu sóng mạnh hơn?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hàn sơi dây đó vào chỗ nào vậy bn. chỉ rõ hơn cho mình đc ko. mình cũng có é73eu-1 nhưng không biết angten ở chỗ nào cả

Comment

Hình như anten nằm ở khúc giữa thì phải?

Comment

các bác có biết thông tin về các gói cước 3G của vinaphone ko cho e nhé,tks all

Comment

Nguyên văn bởi taolabi Xem bài viết
          các bác có biết thông tin về các gói cước 3G của vinaphone ko cho e nhé,tks all
          "cụ thể các gói cước của vinaphone thế này nhé ( bà chị mình làm ở vinaphone nên mình rõ lẵm :P )
          gói MAX: đăng ký gói cước sẽ được sử dụng 1 GB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload), sau khi sử dụng hết 01 GB, bạn vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn để tối ưu tài nguyên mạng lưới đảm bảo chất lượng dịch vụ.
          gói MAXS là gói cước dành cho hssv,giá gói chỉ bằng 50% giá gói MAX với ưu đãi không thay đổi, có nghĩa bạn chỉ phải trả 20.000 đ/tháng để được hưởng 550 MB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload), sau khi sử dụng hết 550MB thì vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn.
          gói ezMAX dành cho việc truy cập Internet thông qua EzCom 3G của Vinaphone,đăng ký gói cước (100.000đ/tháng) sẽ được sử dụng 2,5 GB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload) và sau khi dùng hết dung lượng km thì cũng đc dùng free như các gói kia"

Comment

sóng 3G của vina khỏe nhất thì fai,chẳng cần mất công thu sóng như các bác đâu @@

Comment

Nguyên văn bởi quynhanh1993 Xem bài viết
              "cụ thể các gói cước của vinaphone thế này nhé ( bà chị mình làm ở vinaphone nên mình rõ lẵm :P )
              gói MAX: đăng ký gói cước sẽ được sử dụng 1 GB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload), sau khi sử dụng hết 01 GB, bạn vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn để tối ưu tài nguyên mạng lưới đảm bảo chất lượng dịch vụ.
              gói MAXS là gói cước dành cho hssv,giá gói chỉ bằng 50% giá gói MAX với ưu đãi không thay đổi, có nghĩa bạn chỉ phải trả 20.000 đ/tháng để được hưởng 550 MB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload), sau khi sử dụng hết 550MB thì vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn.
              gói ezMAX dành cho việc truy cập Internet thông qua EzCom 3G của Vinaphone,đăng ký gói cước (100.000đ/tháng) sẽ được sử dụng 2,5 GB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps dowbload – 2Mbps upload) và sau khi dùng hết dung lượng km thì cũng đc dùng free như các gói kia"
              em dùng ít thì dùng gói MAXS là hợp nhất nhỉ? mà nghe nói sử dụng 3G trên máy tính cũng có km nữa,em nghe mọi ng comment tốt về 3G của vinaphone nên cũng muốn đkí dùng thử xem sao

Comment

em dùng ít thì dùng gói MAXS là hợp nhất nhỉ? mà nghe nói sử dụng 3G trên máy tính cũng có km nữa,em nghe mọi ng comment tốt về 3G của vinaphone nên cũng muốn đkí dùng thử xem sao
                nếu dùng ít thì bạn cứ gói sinh viên hoạc gói giảm cước dịch vụ mobile 67% mà tương,nói chung dùng vina thì yên tâm là ngon bổ rẻ

Comment

km dành cho thuê bao trả sau thôi,tặng sim nếu bác đkí gộp hóa đơn đt với 3G vào làm 1.và hóa đơn trên 250k thì đc giảm 80% giá cước nữa.nói chung mình ko thik trả sau lắm,hơi bất tiện

Comment

Nguyên văn bởi quynhanh1993 Xem bài viết
                    km dành cho thuê bao trả sau thôi,tặng sim nếu bác đkí gộp hóa đơn đt với 3G vào làm 1.và hóa đơn trên 250k thì đc giảm 80% giá cước nữa.nói chung mình ko thik trả sau lắm,hơi bất tiện
                    dùng dần đi cho quen bác ạ,như thế còn rẻ hơn nạp thẻ đấy.mà đi làm rồi thì phần lớn ng ta dùng trả sau

Comment

3g thì sài của thằng Vinaphone, nó dẫn đầu VN về 3g. Đừng sài 3G của Viettel, Viettel chỉ có nông dân sài được thôi.

Còn về USB thì chớ mua của thằng nhà mạng nào vì bạn phải xác định rõ là chỗ bạn ở nó song yếu hay mạnh. Dùng loại USB 3g lắp cho cả 3 mạng là hay nhất vì sóng yếu thì thay thằng khác dùng
                      HSDPA 7,2mbps

Comment

Nguyên văn bởi lovesong89 Xem bài viết
                        3g thì sài của thằng Vinaphone, nó dẫn đầu VN về 3g. Đừng sài 3G của Viettel, Viettel chỉ có nông dân sài được thôi.

Còn về USB thì chớ mua của thằng nhà mạng nào vì bạn phải xác định rõ là chỗ bạn ở nó song yếu hay mạnh. Dùng loại USB 3g lắp cho cả 3 mạng là hay nhất vì sóng yếu thì thay thằng khác dùng
                        HSDPA 7,2mbps
                        thì đúng như bác này nói.nông dân mới dùng dc.hehe theo em thì tùy vào mục đích sử đụng ntn thôi bác à.như em dùng viettel đây chỉ lên chát chít hay lên mạng đọc thôi thì em thấy viettel là tốt rồi.mỗi tối vào xem cungc chỉ vài k là cùng xem video thì tốn hơn thôi.vina thì dc cái trừ tài khoản sau nên có vài k down thoải mái luôn,hết lại nạp 10k lại tiếp tục.em mua con mf190s về unlock ngon rồi. đôi lời góp ý vs các bác
                        mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
                        xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
                        DT:0973150080

Comment

mình dang sài 3g viettel7.2 vào mang thoải mái ,chỉ có điều cước phí khi xem video thì max lắm,ko biết có chiêu nào đỡ tốn kém ko? ae chỉ với..........

Comment

Nếu bác nào có gan thì thử chế tản nhiệt cho USB 3G. Tản nhiệt tốt bảo đảm tốc độ download/upload vù vù, chóng hết cả mặt

Comment

Nguyên văn bởi capthoibao Xem bài viết
                              Nếu bác nào có gan thì thử chế tản nhiệt cho USB 3G. Tản nhiệt tốt bảo đảm tốc độ download/upload vù vù, chóng hết cả mặt

Bạn nói thế nào chứ.Với những thiết bị điện tử khi họ sản xuất họ đã thiết kế và tính mọi giới hạn bạn có lắp nó tại cửa của điều hòa thì nó cũng thu phát vậy thôi
                              USB 3G chạy nó cũng không nóng
                              Phương -Hải Dương
                              Email:
                              Fb

Comment

đúng như bác phương nói usb3g nó chạy cũng chẳng nóng mấy nếu sóng khỏe thì nó chạy nhanh thôi.

Comment

Về tác giả

Collapse

dthieu2011 Tìm hiểu thêm về dthieu2011

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X