Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giấu địa chỉ IP

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giấu địa chỉ IP

các bác có bít cách nào khi lên mạng có thể giấu dc địa chỉ IP ko

có ,bác hãy kết nối máy tính của mình với 1 proxy server thay vì kết nối trực tiếp với server ,khi đó địa chỉ IP của cậu sẽ là địa chỉ của proxy chứ ko phải của chính máy mình .
    đấy là cách thức có thể vượt qua được tường lửa cũng như giấu tung tích của mình trên mạng

[Posted by 222.252.37.172 via http://webwarper.net This is added while posting a message to avoid misuse.
    Try: http://webwarper.net/webwarper.exe Example of viewing: http://webwarper.net/ww/~av/dientuvi...ums/index.php? ]
    SHARE KHO PHIM LỚN

Comment

dùng cái này cho đỡ mệt

http://9down.com/story.php?sid=6321
      ông vào down cái này về mà dùng nó mạnh lắm đấy
      lại đơn giản dễ sử dụng
      ok
      Phân phối kim thu sét ....thiết bị chống sét lan truyền,phụ kiện

Comment

Mình đã dùng khá nhiều chương trình Fake ip ,mình thấy chương trình Ghost Surf là mạnh và nhiều tính năng nhất ( có tính năng giấu ip ) !

Comment

www.proxy4free.com
          Trang này cập nhật liên tục đó
          123

Comment

Dùng Hide IP Platinum nhé
            http://websvn.net/forum/viewtopic.as...id=37&id=12178
            http://www.anphatpc.com.vn/web/siteb...e&articleid=60
            Attached Files
            PNLab
            Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
            Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
            Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
            more...www.pnlabvn.com

Comment

danh sách proxy server

http://www.samair.ru/

Comment

Chào các bác,
                Các software giấu IP như Hide IP, ... chỉ che mắt được rapidshare, mega,... thôi, chứ không che mắt được thằng TI đâu, ha ha ha ...

Mọi nỗ lực giấu IP đối với TI đều vô vọng ...
                Chưa thành tỷ phú, chưa thèm lấy vợ ...

Comment

Nguyên văn bởi Trietnguyen
                  Chào các bác,
                  Các software giấu IP như Hide IP, ... chỉ che mắt được rapidshare, mega,... thôi, chứ không che mắt được thằng TI đâu, ha ha ha ...

Thật không, bạn dám cược tui fake được bọn TI không
                  Bạn phải nói giấu IP để làm gì thì sẽ có cách tương ứng.
                  Nếu như fake chỉ down tài liệu của Rapid, Mega thì dùng Hide IP, Ghost Stuf.. là có thể qua được.
                  Nhưng để qua các pay gate thì hai chương trình đó vứt đi, chỉ còn qua được một số pay gate củ chuối như CCBill
                  Còn thằng cần qua nhất là PayPal thì nó bó tay. Qua Paypal cần private sock hoặc sock nào chưa vô blacklist.

Comment

Chào các bác,

oái, nếu trường hợp bác kiểm soát được một máy tính có IP của USA thì sao? ah?

Comment

Nguyên văn bởi tivoi
                      oái, nếu trường hợp bác kiểm soát được một máy tính có IP của USA thì sao? ah?
                      Ý của bác nói "kiểm soát" nghĩa là sao ? Cùng lắm bác vào máy chép ra chép vào vài thứ linh tinh, cùng lắm cho con sâu (PQ) nào đó (kiểu Ddos), chứ "kiểm soát" giống ở nhà sao được ?

Cũng không qua mặt được nó đâu bạn ơi, ... Thằng TI dùng công nghệ gì thì tui chưa biết, nhưng tui thấy bảo mật của nó giống HVA, hic, hic ... mọi truy xuất từ IP vietnam đều bị out ... Không tin các bác cứ thử ...
                      (Khi nào được nhớ cho anh em hay với .)

Hic ...

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa
                        Thật không, bạn dám cược tui fake được bọn TI không
                        Bạn phải nói giấu IP để làm gì thì sẽ có cách tương ứng.
                        Nếu như fake chỉ down tài liệu của Rapid, Mega thì dùng Hide IP, Ghost Stuf.. là có thể qua được.
                        Nhưng để qua các pay gate thì hai chương trình đó vứt đi, chỉ còn qua được một số pay gate củ chuối như CCBill
                        Còn thằng cần qua nhất là PayPal thì nó bó tay. Qua Paypal cần private sock hoặc sock nào chưa vô blacklist.
                        Phải phải, cũng có khi qua mặt được, nhưng chuyện đó là lúc xa xưa rồi.Còn bây giờ, không biết từ khi nào thằng TI nổi sùng chặn IP vietnam, tui cũng bó phép luôn ... hic hic tiếc quá TI cho toàn hàng độc ...
                        hic ...

Comment

Phải phải, cũng có khi qua mặt được, nhưng chuyện đó là lúc xa xưa rồi.Còn bây giờ, không biết từ khi nào thằng TI nổi sùng chặn IP vietnam, tui cũng bó phép luôn ... hic hic tiếc quá TI cho toàn hàng độc ...
                          hic ...
                          Bác định làm gì khi nó ko ship hàng về Việt Nam nữa, bác qua mặt được nó rồi để làm j? Ship ra nước ngoài à?
                          PNLab
                          more...www.pnlabvn.com

Comment

nếu bác có người quen ở nước ngoài, bác hoàn toàn có thể điều khiển cái máy tính của họ như là máy của bác bằng mấy cái chưong trình remote computer, tất nhiên là có sự cho phép của người kia rồi, chắc các bác biết thừa cái trò này chứ nhỉ
                            PNLab
                            more...www.pnlabvn.com

Comment

hic ...
                              He he không phải hide IP đâu. Vào TI qua trang gì đó mà tôi không nhớ rõ hình như là ở .................... chữ kí của tôi thì phải

Comment

Về tác giả

Collapse

binladen1 Tìm hiểu thêm về binladen1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X