Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Em không thể hiểu !!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em không thể hiểu !!!

Không biết là do em học kém hay thế nào , em năm nay đã là sv năm 2 của ngành Điện tử viễn thông , nhưng khi vào 4rum , em không hiểu nổi dù chỉ 1 ít những gì các anh chị đang nói . Do em chưa học hay do em còn thiếu sót . Mong các anh chỉ có thể hướng dẫn bổ sung kiến thức cho em . Thân !!!

Quan trọng là bạn xác định trước khi vào forum cần cái gì ?

Comment

Có đam mê, có mục đích, sẽ có câu trả lời, học và làm từ dễ đến khó, lý thuyết đi kèm với thực hành sẽ nhìn đc thành quả luôn!

Comment

Nguyên văn bởi 41202078 Xem bài viết
        Không biết là do em học kém hay thế nào , em năm nay đã là sv năm 2 của ngành Điện tử viễn thông , nhưng khi vào 4rum , em không hiểu nổi dù chỉ 1 ít những gì các anh chị đang nói . Do em chưa học hay do em còn thiếu sót . Mong các anh chỉ có thể hướng dẫn bổ sung kiến thức cho em . Thân !!!
        nếu bạn gần nhà mình thì ...ok .mình chỉ free
        chỉ tốn xăng đến nhà mình thôi! 17-22h hàng ngày
        Cửa hàng LINH KIỆN ĐIỆN TỬ BIÊN HÒA
        Ngã tư Amata -đối diện Bệnh Viện Nhi Đồng Nai đi tiếp 100m
        ĐC: 547/7 tổ 4 kp1 Long bình - Biên Hòa. Tell: 099509.79.68

Comment

Biết một việc gì đó thì không khó, nhưng muốn giỏi thì khó, bạn phải đam mê nghề mình chọn là một trong những điều kiện để có thể giỏi được. SV năm thứ 2 chưa biết về chuyên nghành thì cũng bình thường thôi. Đầu tiên bạn phải biết cơ bản từng linh kiện riêng lẻ, sau đó mới hiểu được một mạch nào đó. Suy cho cùng điện tử là kĩ thuật ghép nối các phần tử. Có gì thiếu sót mong các bậc tiền bối góp ý thêm.

Comment

Nguyên văn bởi phongltyt Xem bài viết
            Biết một việc gì đó thì không khó, nhưng muốn giỏi thì khó, bạn phải đam mê nghề mình chọn là một trong những điều kiện để có thể giỏi được. SV năm thứ 2 chưa biết về chuyên nghành thì cũng bình thường thôi. Đầu tiên bạn phải biết cơ bản từng linh kiện riêng lẻ, sau đó mới hiểu được một mạch nào đó. Suy cho cùng điện tử là kĩ thuật ghép nối các phần tử. Có gì thiếu sót mong các bậc tiền bối góp ý thêm.
            cảm ơn a !!!

Comment

Nguyên văn bởi lkdientubh Xem bài viết
              nếu bạn gần nhà mình thì ...ok .mình chỉ free
              chỉ tốn xăng đến nhà mình thôi! 17-22h hàng ngày
              Anh có thể cho em địa nhỉ , hay sdt để em lien lạc được ko ah ?? em ở Q7 hi.

Comment

Nguyên văn bởi 41202078 Xem bài viết
                Anh có thể cho em địa nhỉ , hay sdt để em lien lạc được ko ah ?? em ở Q7 hi.
                ơ Q7 thì hơi xa nhà mình cách cầu sài gòn 25km cách xa lộ hà nội 20m .nhưng thích thì mình vẫn ok !
                Địa chỉ :cách ngã tư amata 500m đi tiếp 50m gặp masage Thôn quê nhà mình kế bên. số nhà 547/7 tổ 4 khu phố 1 long bình - biên hòa- Đồng Nai . còn nếu ngại xa thì gọi số beeline nhé 099 509 79 68
                Thân!

Comment

Nhìn tên bạn này đoán chắc là sinh viên Bách Khoa.

Comment

có lẽ vậy.nhưng mình ra trường 17 năm rồi..không còn là sinh viên nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

41202078 Tìm hiểu thêm về 41202078

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X