Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp em làm mạch chuyển đổi từ Ắcquy xe máy sang 12VDC 0.6A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp em làm mạch chuyển đổi từ Ắcquy xe máy sang 12VDC 0.6A

Em đang rất cần một mạch điện chuyển đổi từ ắc quy xe máy 12VDC và nguồn ra là 12VDC và dòng là 0.6A. vì dòng acquy xe máy lớn nên em cắm vào con mo dem là nó cháy ngay. ( Em dùng nguồn cho con mo dem Khi mất điện) Xin cả nhà giúp em làm mạch nhé chứ đừng khuyên em ra chợ mua con UPS, xin chân thành cảm ơn.

Nguyên văn bởi number_1 Xem bài viết
    Em đang rất cần một mạch điện chuyển đổi từ ắc quy xe máy 12VDC và nguồn ra là 12VDC và dòng là 0.6A. vì dòng acquy xe máy lớn nên em cắm vào con mo dem là nó cháy ngay. ( Em dùng nguồn cho con mo dem Khi mất điện) Xin cả nhà giúp em làm mạch nhé chứ đừng khuyên em ra chợ mua con UPS, xin chân thành cảm ơn.
    Ai bảo bạn thế ?
    Dòng Ắc quy là 1 triệu A cắm vào con modem 0.01A cũng không cháy. Còn tốt là khác.

Comment

Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết

Ai bảo bạn thế ?
      Dòng Ắc quy là 1 triệu A cắm vào con modem 0.01A cũng không cháy. Còn tốt là khác.
      Chắc bạn ấy tự bảo mình như vậy . bác Dương nói chuẩn rồi. miễn đúng điện áp thì mắc gì cháy ??? . newbie rất nhiều bạn cứ hay sợ vụ này
      CK6C -HUI

Comment

ok roi có lẽ dợt trước cám nhầm con modem nguồn 9 v nghe mọt cái tách xong luon con mo dem. Thank cả nhà

Comment

Nguyên văn bởi number_1 Xem bài viết
          ok roi có lẽ dợt trước cám nhầm con modem nguồn 9 v nghe mọt cái tách xong luon con mo dem. Thank cả nhà
          Bạn xem lại đi , có khi chỉ hỏng mấy cái linh kiện nguồn trong mooddem thôi....

Comment

Về tác giả

Collapse

number_1 Tìm hiểu thêm về number_1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X