Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin mạch phát fm sóng điện thoại bắt được

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mạch phát fm sóng điện thoại bắt được

Em làm vài cái mạch đài bắt tốt tiếng trong nhưng điện thoại không sao bắt được nghe thiên hạ bảo
    Nguyên văn bởi fireman Xem bài viết
    Do mạch của bạn có công suất phát xạ nhỏ nên Đài có độ nhạy thu tốt mơi bắt đc, còn Điện thoại độ nhạy kém khi dò không đủ cường độ để dừng đài được.
    Vậy ai cho em xin cái công suất lớn đủ để điện thoại bắt được. Em xin cảm ơn trước ( à cái mạch đó có thể làm tại gia không nhỉ )

Nguyên văn bởi honganh99 Xem bài viết
    Em làm vài cái mạch đài bắt tốt tiếng trong nhưng điện thoại không sao bắt được nghe thiên hạ bảo

Vậy ai cho em xin cái công suất lớn đủ để điện thoại bắt được. Em xin cảm ơn trước ( à cái mạch đó có thể làm tại gia không nhỉ )

Phá cái micro không day ra , dùng mạch của nó mà dùng , chỉ việc chỉnh cái tụ xoay là dùng được , ngoài ra không phải làm gì hết , muốn làm thì luyện thêm vài năm nữa là được .
    Last edited by Boa Hancock; 07-06-2014, 20:26.

Comment

Nguyên văn bởi Boa Hancock Xem bài viết
      Phá cái micro không day ra , dùng mạch của nó mà dùng , chỉ việc chỉnh cái tự xoay là dùng được , ngoài ra không phải làm gì hết , muốn làm thì luyện thêm vài năm nữa là được .
      micro không dây á chưa nghe bao giờ vì gần nhà không có cho em xin cái link xem chân dung nó thế nào
      thím ơi hình như là tụ xoay chứ không phải tự xoay

Comment

mấy mod cho em xin cái mạch đi mod queduong

Comment

Nguyên văn bởi honganh99 Xem bài viết
          micro không dây á chưa nghe bao giờ vì gần nhà không có cho em xin cái link xem chân dung nó thế nào
          thím ơi hình như là tụ xoay chứ không phải tự xoay
          Nhầm lẫn tí , Em sai thẳng cẳng chứ hình như cái gì .
          Mạch trong micro không dây thì vào quán sắt vụn mà nhặt , đầy lấp .

Mấy hôm nay thầy đi vắng , thầy chưa giúp được đâu .

Comment

Về tác giả

Collapse

honganh99 Tìm hiểu thêm về honganh99

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X