Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm mua FM transmitter

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm mua FM transmitter

Xin chào các bạn. mình thấy trong diễn đàn bàn luận rất sôi nổi về cái vụ mạch phát FM, nhưg mình ko hiểu ji cả vì trình độ còn kém. Mình tính mua cái thiết bị FM transmitter để phát sóng FM trong phạm vi gia đình nhưng tìm hoài trên Google mà ko thấy ai bán (có bán thì thử liên lạc thì họ ko bắt máy or ko liên lạc được). Vậy ai có cái FM transmitter (nhất là bác Quế Dương rất nổi danh trong 4r này ý, nếu có thì bác bán cho mình nhá) thì bán cho mình 1 con nha.
    Cám ơn nha. mem mới, có ji thất lễ mong đc bỏ qua cho.

Không ai giúp newbie à?

Comment

mình cũng cần mua 1 cái phát sóng FM nguồn 5v

Comment

Nguyên văn bởi tac-ke-hoa Xem bài viết
        mình cũng cần mua 1 cái phát sóng FM nguồn 5v
        Mình tìm được chỗ bán rồi, bạn cần mua thì LH mình qua nick YM quang_lop_truong. Giá 185k/cái chưa kể tiền vận chuyển.

Comment

Tưởng gì, 100k có ngay 1 cái mạch phát sóng em đàng hoàng chứ có khó khăn gì, bán đầy ấy mà!

Comment

Chợ Nhật Tảo có bán bộ tai nghe FM + Máy phát stereo giá 100.000đ, thu, phát xa ~20m.

SKYPE NICK: anhtungdx

Comment

Nguyên văn bởi muaban Xem bài viết
              Chợ Nhật Tảo có bán bộ tai nghe FM + Máy phát stereo giá 100.000đ, thu, phát xa ~20m.
              Ái chà, rẻ vậy bạn. Mình tưởng chỗ mình là rẻ nhất rồi chớ. Bạn có thể mua hộ mình 1 bộ đc ko, mình sẽ send tiền qua ATM nha. Nhưng cho hỏi nó xài pin sạc hay pin AAA vậy?
              LH qua nick YM: quang_lop_truong

Comment

bạn nào có hàng thì post hình lên cho anh em tham khảo nha!

Comment

Nguyên văn bởi quangloptruo Xem bài viết
                  Ái chà, rẻ vậy bạn. Mình tưởng chỗ mình là rẻ nhất rồi chớ. Bạn có thể mua hộ mình 1 bộ đc ko, mình sẽ send tiền qua ATM nha. Nhưng cho hỏi nó xài pin sạc hay pin AAA vậy?
                  LH qua nick YM: quang_lop_truong
                  Bạn có thể đến chợ Nhật Tảo khảo giá, hiện chợ dời đến chổ mới chung cư lô A Nguyễn Kim, chợ cũ vẫn còn vài sạp bán tai nghe này đoạn NT+ Nguyễn Kim, máy thu dùng 2 pin AAA, máy phát dùng pin 9V.
                  Nếu bạn mua trên 10 cái mình sẽ mua dùm + cộng phí vận chuyển + Công đóng gói....Bạn đồng ý mình sẽ lên chi tiết qua PM.

Comment

Nguyên văn bởi vodangks Xem bài viết
                    bạn nào có hàng thì post hình lên cho anh em tham khảo nha!
                    Ảnh đây bạn, mình đính kèm ý.
                    Attached Files

Comment

Bạn có thể đến chợ Nhật Tảo khảo giá, hiện chợ dời đến chổ mới chung cư lô A Nguyễn Kim, chợ cũ vẫn còn vài sạp bán tai nghe này đoạn NT+ Nguyễn Kim, máy thu dùng 2 pin AAA, máy phát dùng pin 9V.
                      Nếu bạn mua trên 10 cái mình sẽ mua dùm + cộng phí vận chuyển + Công đóng gói....Bạn đồng ý mình sẽ lên chi tiết qua PM.
                      Mình chỉ có nhu cầu mua một cái thôi bạn ơi, bạn xem hộ xem giá bao nhiêu vậy?

Comment

Comment

ặc, mình cần mua là mua cái như thế này nè bạn à?
                          Như trong hình nè
                          chứ bộ tai nghe kia mua làm ji, mình mua bộ phát sóng để phát và thu = radio thông thường ý.

Comment

Máy phát sóng trên phát trong dải tần 88-108MHZ Stereo (Xài IC BA1404) hai kênh thực, tai nghe là máy thu cùng dải tần nên có thể thu cả đài địa phưong như 99.99Mhz của HCM.....Mình mới mua vài tháng và đã tháo ra xem mạch. Tai nhe thu xa ~20m, đài có ăngten nên thu xa hơn.

Comment

Máy phát sóng trên phát trong dải tần 88-108MHZ Stereo (Xài IC BA1404) hai kênh thực, tai nghe là máy thu cùng dải tần nên có thể thu cả đài địa phưong như 99.99Mhz của HCM.....Mình mới mua vài tháng và đã tháo ra xem mạch. Tai nhe thu xa ~20m, đài có ăngten nên thu xa hơn.
                              Bạn mua hộ mình một bộ được không, mình có người quen ở HCM. Mình sẽ nói người đó chuyển tiền cho bạn rồi bạn mua và đưa lại cho người đó. Vậy được không? Chứ bạn đòi mình mua bộ 10 cái thì tiền đâu mà mua (Mình là học sinh cấp 3 mừ, đâu fải triệu phú).

Comment

Về tác giả

Collapse

quangloptruo Tìm hiểu thêm về quangloptruo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X